Điệp vụ ngày 20/1 cùng bé 09

Lượt xem: 1,941

kenshin123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/19
Chủ đề
2
22
13
0 ₿
Cuối cùng sau bao lần phục kích, canh me điệp vụ thì đây là lần đầu tiên mình trúng được code của bác Lục hihi.

Trưa hôm ấy mình vừa nhận tin là chiều mình xách xe ghé PA trải nghiệm ngay cho nóng. Vẫn là những “chú thợ điện” ở vòng gửi xe ngày nào nhưng em lễ tân đã khác, một cô gái dễ thương ngay từ khi mới vào cửa đã làm mình đứng hình nhẹ vài giây. Sau đó mình có làm thủ tục check code các thứ và đợi tầm 1-2p thì được dắt lên phòng ngay. Lần này tính thăm lại 39 năm nào nhưng em lễ tân kêu chọn random nên thôi vậy hihi coi như thêm trải nghiệm mới.

Về phòng ốc thì vẫn như ngày trước mình đi, không gian không quá rộng nhưng vẫn rất thoải mái. Phòng xông hơi mình đi ở lầu 2 có rỉ nước hơi nhiều tí, còn lại mấy cái khác vẫn oke. Trong lúc xông hơi thì cuối cùng em ấy cũng tới. Bé số 9 “thần dâm tỷ tỷ”. Sau khi xông hơi xong mình được em nó lau người rất kỹ và có kêu mình ngồi trên ghế nghỉ xíu r tắm. Lúc này mới thấy được độ “damdang” của em nó như thế nào. Em chủ động ngồi lên đùi mình, cả hai vuốt ve, mơn trớn nhau từng chút, mình thay tranh thủ khám phá sơ bộ vòng 1 (lúc này vẫn còn ngồi trên ghế nghỉ ngơi nha hihi). Rồi em đổi thế ngồi cứ như cả hai đang làm tình khiến thằng nhỏ hứng ngay từ phút đầu :(( Sau khi chọc thằng nhỏ dậy cho đã r bé mới chịu dẫn vô bồn tắm.

Bé tắm rất kỹ thằng anh lẫn thằng em. Khi tắm xong mình được bé lau người kỹ lắm nhưng khi tự nhiên lau tới thằng “em” thì bé lại mỉm cười “damdang” tiếp và thế là em nó cuối xuống hun nhẹ thằng em mình khởi động. Bé hôn rất nhẹ nhàng đầu thằng nhỏ, liếm nhẹ hai quả trứng tầm 30s r ngưng hihi, kêu là để dành đó tí chị xử nó sau :(

Về màn massage khoẻ thì khỏi bàn. Em nó làm rất có bài nha, lực đấm cho mình mới 50% nhưng mình thấy vừa đủ. Lúc đấm em nó hay ghẹo ghẹo thằng “cu” xem nó còn thức hay không á. Tới phần massage mệt thì khỏi phải bàn. Đầu tiên em nhẹ nhàng vừa chà hai quả vú sữa của mình vừa thổi lổ tai, phải nói là sướng đến tận óc. Rồi tới màn du lịch Thái cùng cặp vú sữa của em sẽ không làm anh em thất vọng. Đặc biệt em nó có màn “đá bi ngược” cũng rất độc đáo nếu anh em nào chưa biết. Trong lúc quần nhau thì mình không quên khám phá cái v4 rậm rạp của em nó. Móc sâu vào bên trong mình thấy của em nó rất ấm và ẩm nha hihi. Quần nhau gần 10p thì cũng đành chào thua. Nhưng bắn ra rồi em nó còn chưa tha đâu nha. Em nó còn tuyệt chiêu ngậm đầu khấc và “hút mạnh” khiến thằng nhỏ như bị điện giật ấy :))). Sau cùng là nằm nghỉ ngơi massage đầu và ra về trong sự lân lân khó tả.

Tick: Free (bác Lục tài trợ)
Tip: 600 (do em nó làm quá tốt và không có gì để chê nên mình xin bo thêm 100k)
Locker: 20k, quên bo cho em lễ tân xinh xắn hihi

kenshin123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/19
Chủ đề
2
22
13
0 ₿
Hì kiểu này bữa tui cũng mới được trải nghiệm lần đầu. Ban đầu ông sẽ chổng mông lên giống thế doggy á và dang hai chân, em nó lúc này sẽ là người nằm ở dưới và đá "2 viên bi" của mình cùng với BJ thằng nhỏ :))). Ban đầu em nó kêu tui làm thế này cũng thấy ngộ ngộ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
À hóa ra là thế mình nằm trên bé nằm dưới. Thanks bro.

• Like
Điểm cảm xúc: kenshin123