Điệp vụ ngày 20-2

Lượt xem: 1,514

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
hello các bác :) chả là đag ngồi thiêu thiêu buồn ngũ thì được bác Lục ném cho cái điệp vụ vào mặt và thế là tỉnh ngay và luôn :)) xách chiến mã lên đường ngay và đi tới P.A ... điệp vụ được giao là số 39 nhưng tiếc là số 39 làm ca 4h nên đành lỡ hẹn ... yêu cầu nhẹ e số 1 thì được mời lên luôn ...
lên phòng được tầm 5' thì e lên, đi số 1 khá nhiều rồi nhưng cảm giác vẫn y lần đầu, e mở cửa, chào và cười nhẹ làm mình xao xuyến :D tiếp đến là phần tắm và bé tắm rất kĩ cho cả 2 thằng :D ... mình đánh giá sơ sơ e nhé ...
Face ưa nhìn, cười khá tươi và rất giỏi pha truyện ( chắc do 2 đứa hơi bị "thân" há há )
V1: cam Mỹ nhưng chắc :D
V2: còn lipit nhưng giảm khá nhiều so với lần trước, ốm tí nữa là hơi bị ngon :p
V3: ko có gì phải bàn há há
Matxa khỏe: e đấm đủ bài rất lực mặc dù mình người khá chắc, lần nào e đấm xog cũng cảm thấy khỏe hẳn ra
Matxa mệt: phải công nhận e có đường lưỡi rất ảo diệu, đi nhiều lần nhưng lần nào e làm vô cũng chỉ biết nằm yên bấu giường bấu gối để chịu đựng trong sung sướng ... rồi e làm Thái cũng tê tái con gà mái nhá ... lật mình lại e lại sử dụng đường lưỡi ko sót chỗ nào hết ... rồi e phô diễn kĩ năng thượng thừa của mình khiến kaka tui chỉ biết ứ á ớ thôi =.=" tui cũng khám phá từa lưa núi non khe suối thần thánh này nọ ... sau 20' quần quật với nhau, cuối cùng e cũng xuất chiêu cuối khiến tui ko cưỡng được đành out trong sung sướng B36 chiến xog tắm rửa, còn được e matxa đầu rồi ôm ấp tâm sự, nói chung lại là 1 điệp vụ ổn áp B36
Tic: bác Lục lo ( cám ơn nhiều lắm ạ )
Tip: = tic chưa giảm nhé
P/S: khá tiếc khi miss số 39 vì nghe bảo e body với cả service hơi bị tê ... mà thôi e 01 cũng ổn quá rồi hé hé

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
rao rực quá bác à. lâu rồi không đi không biết được không.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé 01 nhà muội ạ . Lần sau huynh trải nghiệm thêm mấy bé mới của muội nha . Muội vừa gia nhập thêm các bé 59-39-78-79 rất xinh và ngoan ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123 and Garryyau

Bebi411

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/2/20
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿
C
c chủ update hình ảnh các em mới đi chứ

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Up hình mấy bé mới lun đi cs ơi

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
uhm mình khá đáng tiếc khi ko đc diện kiến mấy e kia nhưng bé 1 cũng ổn hehe, muội update hình mấy bé kia nữa là ổn áp nha :D