điệp vụ ngày 22/04/2019 tại massage EVA với số 39

Lượt xem: 1,050

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kaito vũ 15cm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/17
Chủ đề
2
44
8
0 ₿
Điệp vụ ngày 22/04/2019 tại EVA
Trước hết cảm ơn mod Lục A Ka đã chiếu cố cho đệ một vé check tại EVA
Đánh giá chung về csvc khá tốt, phòng xông khô, xông ướt, vệ sinh và bồn tắm đầy đủ sạch sẽ. nhân viên gửi xe, tiếp tân, locker nhiệt tình chu đáo, cảm thấy hài lòng khi chọn EVA
Đánh giá riêng về bé 39
Face : 4/10 ko dc như các review trước (cảm nhận riêng của mình nhé)
V1: bưởi tự nhiên, mềm mại đẹp
V2: có chút lipid ôm vẫn sướng
V3 V4 ko khám phá
về phần massage khoẻ: bé làm có tâm, nhiệt tình nhưng tay nghề ko tốt lắm, chủ yếu đấm đấm bóp bóp ở lưng và chân, cảm giác chưa giãn hết gân cốt dc
về phần massage mệt: có lẽ là ưu điểm lớn nhất của e, từ Thái đến làm tình đều làm cho mình sướng quặn người. cặp bưởi chà nhẹ nhàng cùng hơi thở đê mê bên tai làm mình dựng tóc gáy, dựng cả thằng e. cộng thêm các skill bj ngược, nút một cách nhẹ nhàng mà tê tái, bonus thêm màn lật ngửa mà WC nữa giống các phim Nhật thiệt làm mình chịu ko nổi. cuối cùng cũng out trong sung sướng, lúc đó hết sức chỉ muốn ngủ phát dậy làm tiếp thôi các bác ạ. nhìn chung e 39 này phù hợp các bác thích cảm giác mới lạ nhé
chốt lại 1 ngày tuyệt vời với EVA
tic nhờ bác Lục ka
tip 4xx
locker 30k (1 điều ko hài lòng vì quên gọi bé lên, bắt mình chờ gần 20p xông hơi xong ngồi nóng ruột)
P/S: một điều muốn nhắn với các bác newbie (các cựu mem thì biết chắc rồi) là trò chơi đăng kí nhận điệp vụ này rất công bằng, và mod Lục ka rất công tâm nhé, số đệ may mắn nên trước giờ đăng kí 3 lần thì dc 2 dù ko tham gia thường xuyên như các huynh khác, chỉ cần kiên trì và may mắn thì sẽ Lục ka sẽ nhìn thấu thôi. thân ái!
một lần nữa cảm ơn Lục ka, cảm ơn các ae đã đọc bài

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Alibaba đi lạc

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132