Điệp vụ ngày 22/07/2020 số mới tính mang số hiệu 28 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,654

vanhoang08

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/6/20
Chủ đề
5
75
16
0 ₿
Được bác lục ưu ái cho cái điệp vụ. đúng giờ đã hẹn. Dubai bình tân thẳng tiến. vừa cập bến là check ipad. liền thấy có số cực mới. Dạo này đi sướng lắm nha, mọi thứ đều nhanh lẹ. Sau phút suy tư đắn đo,chọn ngay pé 28.

Sau màn chào hỏi, thì bé ngồi lên người rồi, mới bắt đầu mà mình đã được ôm người đẹp trong tay và đôi tay bắt đầu thám hiểm người bé rồi. Ngồi nghịch nhau được vài phút thì bé giúp mình cởi quần áo vào tắm. nhìn em ngồi nghịch thằng nhỏ mà thấy e dễ thương lắm nhé. và tiếp đến màn tắm Bé tắm gội và còn giúp kì lưng nữa, chà chân nữa. Tắm rữa mát mẻ, thơm phức xong thì bắt đầu lên giường nằm. bé tắm thằng nhỏ rất kỹ nhé bà con. Cứ tưởng bé thư giản trước 1 cái, ai ngờ bé nói chuyện tiếp rồi bắt đầu ngoái lỗ tai vừa ngoái tai vừa phà thêm hơi ấm để sấy khô nữa chứ hì hì ^^. Phà hơi gì mà da gà mình nổi lên hết. Rồi bắt đầu nằm úp xuống để bé đắm bóp được 15 phút thì nghe tiếng sẹc sẹc. Biết là bé bắt đầu triển khai võ thái rồi.

Bé cởi áo ra rồi và nằm đè lên người rồi bắt đầu dùng cặp ngực bé bé xinh xinh để đi khắp người. ngực bé như ngực con gái 18. Ngực bé nhỏ nhưng bù lại bé làm rất kĩ nha. Đang nằm hưởng thụ thì bé vỗ mông cái béc kêu quay người lại. Được nhìn ngắm bé kĩ hơn, xinh đẹp vô cùng. Cô bé tóc dài gương mặt xinh đẹp đang nude trước mặt.Đôi mắt to và đôi môi quyên rũ bắt đầu hôn khắp nơi. Nhưng bé tiếp tục ngập lấy từng viên bi để thư giản. Rồi cuối cùng cũng tiến tới thư giản cho thằng đệ. bj 100% trong suốt quá trình. Kĩ thuật rất chậm rãi và hôn rất sâu đến gần hết cây. Miệng bé thì đang ngậm, Cũng tranh thủ để khám phá bé lại bé. Đôi tay mình nâng niu, bóp lấy vòng 3. bé rất biết làm mình khỏi out sớm. có lẽ bé thích thằng nhỏ của mình vừa to và dài. Rồi luồn qua chiếc quần lọt khe để tiến tới vòng 4 của bé. Bé chủ động kéo quần sịp xuống để mình di chuyển cho dễ. Một ngón tay vào đã thấy ướt rồi, đổi sang ngón khác để sâu hơn, rồi 2 ngón vào cùng lúc. Lúc này bé cũng đang miệt mài bj. Rồi bất ngờ bé cũng nhịp nhàng cái mông của bé lên xuống hai ngón tay mình đang để im trong đó. Nước từ vòng 4 cũng ra nhiều hơn theo nhịp của bé. Và điều gì đến mình phải chịu trận trc bé. Nằm ôm bé 1 chút thì cũng hết giờ. Bé đi vệ sinh và quay lại bóp tay cho. Sau đó bé mời minh tắm lại và ra về trong sung sướng
tic: bác lục tài trợ điệp viên
tip: đúng giá thị trường.
cám ơn bác lục nhiều!!!!

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿