Tân Phú điệp vụ ngày 22/3 cùng bé số 10

Lượt xem: 1,569

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
chào ae ! 1 buổi sáng đẹp trời thấy bác Lục onl hello cái là bay vô ib xin điệp vụ ngay, may mắn 30p sau được bác tin tưởng giao cho điệp vụ kì này, chân thành cám ơn bác @Lục A Ka ^^
trưa nắng rảnh rỗi vác súng đi làm điệp vụ, tranh thủ chứ ko chiều kẹt xe lắm,kkk
cũng lâu lắm ko ghé lại windy, thấy cũng nhiều rp của ae, mà thôi random thử xem sao, gu thế nào thì báo locker vậy nha, kk
phòng ốc vẫn thế, to rộng thoải mái, sạch sẽ
mình xông hơi khoảng 10p thì bé vào, có cả xông khô xông ướt đủ hết nha ae
bé nói bé số 10 nha, mặc đồ học sinh cosplay nhìn hấp dẫn phết, kkk
bé kêu để e vô xem nước tắm cho a nha, nhìn từ phía sau chỉ muốn xông tới doggy thôi ae ah, hehe
bồn tắm rộng rãi thoải mái, tuy nhiên mình chỉ đi vé thái thôi nên ko có gì hết
mas khỏe: bé làm đầy đủ, lực vừa phải, ae muốn làm chỗ nào thì cứ yêu cầu, có cả đá nóng luôn nha
mas mêt: đi thái phê lắm nha ae, thêm đường lưỡi phê tới nóc luôn, bé bj nhiệt tình, tầm 90% luôn, mình hơi lâu ra tí nhưng bé vẫn miệt mài giúp mình, hehe, trong lúc đó thì khám phá thoải con gà mái luôn nha ae, cơ mà ae làm gì làm nhẹ nhàng với giữ gìn xíu nha kkk , sau cùng thì mình cũng out trong sung sướng, tí nữa thì cia luôn, hehe, do mình cũng có việc vội về nên sau đó tắm rồi ctay bé thôi, chứ thật ra bé kêu còn mỏi gì ko bé đấm bóp thêm cho, ehehe thôi để lần sau thoải mái nha e
đánh giá:
csvc: 9d, phòng ốc rộng rãi thoải mái sạch sẽ
lễ tân locker: 9d, nhiệt tình lễ phép vui vẻ
ktv: bé số 10
mình dây, nhỏ nhắn xinh xắn
v1: 7
v2: 8
v3: 8
service: 9d, nhiệt tình vui vẻ thoải mái

túm lại đây là 1 số đáng check nha ae, tuy nhiên ko phù hợp cho bác nào thích mũm mĩm to to, kk
1 lần nữa cám ơn bác Lục đã tài trợ cho điệp vụ kì này ^^

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..Em xin Đại diện cơ sở và Bé..Xin chân Thành cảm ơn bác đã danh thời gian và sự nhiệt tình dành tro cơ sở ạ..Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp bác vào nhiều nữa ạ..

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11