Điệp vụ ngày 23/11 với bé 18

Lượt xem: 1,237

Minh Cao

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em đồng râm.

Sau bao lần mon men xin điệp vụ thì cũng được bác Lục tin tưởng giao cho. Sr bác vì đi về bận quá nay mới có thời gian trả RP.

Cuối tuần mới ngủ dậy là nhận được tin nhắn từ bác rồi, mừng gần chết. Định đi sớm nhưng ông trời chẳng cho phép nên đến tối mịt mình mới ghé cơ sở. Cũng không khó tìm lắm vì ở ngay lộ lớn.

Gửi xe rồi lên phòng chờ, đợi một lúc thì nhân viên dẫn lên phòng, thang máy ở đây cũng hơi nhỏ. Bạn nhân viên mở phòng xông hơi cho mình xông trước để chờ bé xuống. Anh hỏi mình yêu cầu bé nào, cũng chưa ghé lần nào nên chỉ bảo bạn ấy chọn ốm ốm + face đẹp là được, thế là được chọn cho em 18.

Xông hơi một lát thì em xuống, mình ra chào em rồi lên bồn tắm để chuẩn bị massage, em này kiểu nhẹ nhàng, không mạnh tay lắm và có thể do em thấy mình hơi ôm nên sợ hay sao đó haha

Sau các bài bản từ nằm sấp cho tới nằm ngửa thì em bắt đầu làm thái, em thoa sữa lên người mình và liếm khắp người từ dưới lên. Em vừa mân ti vừa rên khiến mình kích thích vô cùng. Rồi em vừa BJ kết hợp HJ, nhưng lúc sau BJ hơi nhiều. Một lúc sau mình không chịu được nữa thì out luôn.

CSVC: sang trọng, tiện nghi
Face: 8đ
V1: hệ cam 8.5đ
V2: hơi mỡ 8đ
V3: cũng được 8đ
Kỹ thuật: em dùng tay hơi nhiều nên không thấy thích lắm, nhưng chắc do mình lâu ra nên cũng thông cảm 8đ

Thiệt hại: TIC bác Lục tài trợ + TIP 400k

Hy vọng lần sau có thể gặp bé nào đó nhiệt tình và xinh hơn

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
cũng có thể do cảm giác nữa bác, chúc bác tìm được bé hợp gu .

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
theo kinh nghiệm thì cảm giác gặp mấy em này mình nhẹ nhàng sạch sẽ là sẽ ổn.