Q.12 Điệp vụ ngày 24/8, SBD: 20, DDCN

Lượt xem: 733

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Hôm nay có công việc trên quân 12, mình cũng xong việc sớm chằng biết làm gì nên tính ghé Cẩm Thy để thư gian chút xíu. Thế là mình cũng thử vận may xem thế nào, lên đăng ký ngay với bác Lục. Kha Kha Kha. Chăm chỉ quay… vận may sẽ tới. Trời không phụ lòng người, 10p sau nhận được ngay nhiệm vụ, minh lên đường ngay. Sau khi xong công việc, mình lên chạy thăng tới Cẩm Thy. Như thường lệ, mình làm đầy đủ các thủ tục trước khi lên phòng. Các bạn lễ tân giữ xe ở đây vẫn vậy, vẫn niềm nở vui vẻ như ngày nào, kể cả đi vé hay đi bằng code đều được đối xử như nhau hết. Ngồi nghỉ ngơi làm ngụm nước tầm 5p thì em trai locker dẫn lên phòng, mình vào xông hơi tầm 10-15p thì em vào. Mình cũng nhanh chóng ra ngồi nghỉ cho ráo mô hôi

Đánh giá

1. CSVC: 8đ, vẫn như vậy, phòng ốc sạch sẽ thơm tho, chỉ có điểm trừ duy nhất là phòng xông hơi, hơi lên chậm quá, tầm 5p mới thấy có hơi

2. Nhân viên lễ tân, phục vụ: 10đ, nhiệt tình, chu đáo và quan tâm khách hàng. Đặc biệt mình thích ở đây là các bạn luôn giữ thái độ phục vụ chu đáo thân thiện kể cả a/e có đi code chăng nữa

3. SBD: 20, DDCN, e gái quê tây ninh, dang người nhỏ nhắt xinh xắn… Hình như mình đã gặp bé này ở đâu rồi thì phải, vi thấy khá quen. Nếu mình ko nhầm em đã từng làm ben Dubai Gò Vấp (mình quên hỏi em, do lúc sau mới ngờ ngợ nhớ ra, anh em nào biết xác nhận giúp cái nhé…)

V1: 8 đ (hàng fake, nhưng vẫn có cảm giác mềm mại)

V2: 8đ (đẹp, ko lipid)

V3: 7đ (ko phải lợi thế của em)

V4: 8đ (khá bót và nhiều nước)

4. Tay nghề

- Mas khoẻ: 9đ, bé đấm có lực, bài bản, đủ bài và luôn hỏi han khách trong lúc đẩm bóp để điểu chỉnh lực đấm (+1 đ, vì luôn quan tâm tới khách hàng). Tuy nhiên em cũng khá kiệm lời, nếu minh không chịu khó giao lưu với em ấy). bác nào muốn đấm khoẻ thì cứ gặp em ấy. Trên diễn đàn, cũng đã thấy có nhiều bác khen em về khoản đấm khoẻ

- Mas thái: 8đ, vòng 1 em cam lai bưởi (dạng fake nhưng vẫn có cảm giác phê) nên là một lợi thế của em khi chà Thái, em chà đầu cùng ngỏ hẻm, không chừa một chỗ nào, vừa chà vừa kích thích thằng em khá phê

- Mas mệt: 9đ, em khá bạo dạn, mới đầu vào cho anh bú bình luôn. Đúng ý minh luôn, mình chộp liền, quần em tầm 5 p, em nói “phê quá anh ơi, Mình vào tắm rồi em chiều anh nhé”. Mình vào bồn cho em tắm rửa, trong lúc tắm em ko quên chăm sóc kỹ càng thằng em. Sau bài mas khoẻ và mas thái, em cũng hiện nguyên hình DDCN. E đi đường lưỡi khá nơi, tê nhất là chiêu thổi lỗ tai và lick ti khá nghệ thuật và kích thích. Sau đường lưỡi, em tung một loạt các chiêu thức liếm cột, nút trứng cút và có thêm tuyệt chiêu WC luôn, phối hợp liên tục làm mình phê quá đến nỗi chưa kịp động chạm vào em luôn. Ngoài ra, em có tuyệt chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích cũng phê lòi. HAHAHA, được tầm khoảng 10p mình chịu ko nổi thì phun trào luôn, em mút cho tới giọt cuối cùng luôn

5. Tick: onsen (bác Lục), Tip: theo mặt bằng chung, locker + xe: 50k

Chào thân ái và quyết thắng. Em cảm ơn bác Lục đã trao nhiệm vụ

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thy muội xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ chất lượng hàng đầu Quận 12...
cảm ơn bác vì đã có những chia sẻ chân thực về buổi trải nghiệm,...sự hài lòng của bác là niệm vui là động lực để Cẩm Thy tiếp tục nâng cao chất lượng dịch vụ, là địa chỉ giải trí uy tín nhất khu vực.
Trận Trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Squirtle