Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Điệp vụ ngày 24/8 với em 18 - KIM HUY Q1

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi tinhyeu_ducvong, 25/8/19.

Lượt xem: 830

1. tinhyeu_ducvong

tinhyeu_ducvong Bé Chưa Biết Gì

Dear mọi người,

Một chiều thứ 7 đẹp trời, lâu rồi mới được 1 hôm cuối tuần mà SG không có mưa gió bão bùng, ngồi ở nhà thì thấy buồn buồn thằng anh lẫn thằng em ở dưới nên mạnh dạn lên CĐMS, tìm gặp anh 6 AKA @Lục A Ka inbox nhẹ vào vùng kín để nhận nhiệm vụ tại Rùa Vàng quận 1.

Cũng là lần đầu được anh 6 hồi âm, không phải nghĩ lâu, tối đó xách xe và đến ngay lầu 6 trên đường NCT.
    Bước check-in cũng khá vất vả nhẹ tí khi check code chưa ổn nên receptionist bắt mình đăng nhập account các kiểu. DONE! Cuối cùng cũng được checkin và chờ được lột vỏ chuối.

Do chiều thứ 7 nên có vẻ em nó khá bận, ngồi chờ hơi lâu tí thì em cũng rãnh và đến lượt mình. Cơ sở VC ở Kim Huy khá ổn nha các bác.
    Gặp em ấn tượng ban đầu khá bình thường về nhan sắc nhưng bù lại cái V1 ôi thôi không có từ gì diễn tả. Nhìn vòng 1 thì mình cũng thấy máu chảy lên đầu để được làm THÁI với em.
    Cái gì đến cũng đến, em bắt chuyện thân thiện, tắm táp sạch sẽ rồi bắt đầu bằng MS khỏe, do hôm qua mình cũng khá đuối nên bảo em massage khỏe trước. Em ngoan ngoãn vâng lời và mình thấy khá dễ chịu vì em làm cực kì tận tâm.
    Khỏe thế đã đành, màn mệt mỏi với em là đây, đến giai đoạn rồi từng màn lưỡi của em làm mình muốn chết điếng vì sung sướng. Cái lưỡi thoan thoắt của em chạy dọc body của mình làm sướng không tả nỗi.
    Body của em là dạng chuppy, không quá mập nhưng có da có thịt, đi mặt trước rồi đi mặt sau, làm thằng nhỏ chào cờ mãnh liệt.
    Từng cơn đê mê này đến cơn phê khác em làm cho mình rất bất ngờ và ngạc nhiên vì kĩ thuật của mình.

Tổng kết:
    Tic: Bác Lục tài trợ
    Tip: ( hài lòng)

deedee123 thích bài này.
    Đang tải...
  2. tinhyeu_ducvong

tinhyeu_ducvong Bé Chưa Biết Gì

Do em ít chữ nghĩa nên chả biết viết gì nhiều, với lại out khá sớm dù bé làm đã được 80% bài.
    Hứa lần sau sẽ đến và phục thù lại. Hôm qua thua em thảm bại vì kĩ năng thượng thừa của em

deedee123 thích bài này.
  3. PVH

PVH Bé Chưa Biết Gì

Thua kèo này mình bày keo khác. K sao đâu bác haha

4. bonguyhiem11

bonguyhiem11 Bé Thích Massage

trước đi bé mới làm tầm 5ph là out luôn, chịu hem nổi với bé hichic

5. 090khong090

090khong090 Bé Thích Massage

trước đi bên q10 gặp bé rồi, giờ qua đây nâng trình dữ hơn nữa.

6. Chú Toong

Chú Toong Bé Chưa Biết Gì

Quá đã bác ơi

7. Vũ Đại Đồng

Vũ Đại Đồng Bé Tập Massage

Mừng bác ngon trym =)))

8. XuanNguyen5259

XuanNguyen5259 Bé Thích Massage

bé này skill đỉnh lắm , có dịp sẽ vào thăm lại bé.

9. pinocchio0202

pinocchio0202 Bé Chưa Biết Gì

review nghe có vẻ ổn áp...