[Điệp vụ ngày 24/9]: Trải nghiệm số hot 16 (em gái dam dang)

Lượt xem: 1,974

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Sau 1 thời gian ngắn lên núi tu hành, tự cảm thấy bí bách + muốn trải nghiệm cơ sở mới nên mình inbox mod @Lục A Ka xin code điệp vụ bên Minh Long :D . Khoảng vài tiếng sau thì nhận được thánh chỉ từ bác Lục, nhanh chân chạy từ Thủ Đức chỗ đang học về quận 10 để thực hiện điệp vụ. Code lần này không có số chỉ định (do mình cũng "dẻo mồm" năn nỉ để được tự khám phá, cảm ơn mod Lục nhiều lắm :D ), do đi lần đầu nên trên đường đi cũng tranh thủ đọc bài viết các anh em đi trước để tham khảo, nắm trong tay 1 vài số được cho là hot, đến nơi thì số 10 thần thánh vẫn còn "trọng thương" chưa đi làm được, nên mình chọn số 16 ngay, độ hot chắc thua số 10 th vừa lúc bé vừa vào ca làm

*Sau khi được locker cất giùm đôi giày đang mang và thay bằng đôi dép tổ ong huyền thoại, mình được dẫn lên lầu vào phòng. Phòng mình là VIP 11, nằm ở tầng 4-5-6 gì đó, nhưng không có thang máy, phải cuốc bộ yociexpress07 (mình lên xuống 1-2 lần không sao, chỉ tội mấy bé 1 ngày lên xuống không biết bao lần, hic sức đâu chịu nổi). Phòng óc đầy đủ tiện nghi, có bồn vệ sinh riêng, phòng xông hơi chức năng đầy đủ, có cả tủ để đồ và các giá cố định để treo quần áo, tuy diện tích phòng không lớn lắm. Locker hướng dẫn đầy đủ, tận tình. Mình thay đồ và vào phòng xông hơi. Tầm 5 phút thì bé đã bước vào phòng, thấp thoáng qua cánh cửa đầy hơi nước. Mình cũng tranh thủ bước ra gặp. Một cô bé rất trẻ, xinh, mũi cao, tóc dài, nhưng khuôn mặt khá bơ phờ. Bé lấy khăn lau sạch mồ hôi cho mình, mình hỏi thì biết bé đang bệnh, giọng nói khàn vì cảm, do số hot nên ngày nào bé cũng có 4-5 khách, thậm chí lên tới 7-8 khách nên bệnh luôn rồiyociexp49. Tranh thủ hỏi thăm nhau 1 chút, mình khá bất ngờ khi được biết bé sinh năm 2k :D , ngược lại bé cũng bất ngờ không kém khi biết mình chỉ hơn bé có hai tuổi thôi yociexp51( chắc do mặt mình già :( ). Bé dẫn mình vào bồn tắm, công đoạn tắm thì tương đối kỹ càng hehe, từ trên xuống dưới từ trước ra sau, đặc biệt chăm sóc thằng nhỏ mình rất kỹ, chà rửa lau chùi như đồ quý vậy á, chắc để lát nữa hành hạ sau :D
*Mátxa khoẻ: Mình nằm sấp xuống cho bé thi triển các món nghề của mình, vừa làm 2 người trò chuyện say mê. Bé làm khoẻ rất ổn, đủ bài luôn, lực vừa phải, tuy nhiên đối với các bác thích kiểu mạnh bạo có thể lực bé chưa tới, vì dù sao bé cũng nhỏ con, nhưng đối với mình là ổn rồi hehe. Mátxa khoẻ cơ thể xong, bé còn mátxa tóc + mặt + đầu cho mình nữa
*Mátxa thái + mệt + thư giãn: bé chợt nằm vào lòng mình, chắc do đang mệt vì bệnh, mình cũng lợi dụng nằm ôm bé 1 chútyociexp38. Hai đứa ôm nhau nói chuyện 1 lúc, tay bé bắt đầu ngọ ngoậy sang chỗ yếu của mình, hic đang nằm cũng không yên nữayociexpress09. Bé nhào lên người mình, trao khắp người mình những nụ hôn nồng cháy. Mình nằm sắp cho bé bắt đầu làm Thái. Bé thoa dưỡng thể lên người mình, rồi chậm rãi dùng ngực + lưỡi nhẹ nhàng đi từ dưới lên. Bé đi từ tốn, đường lưỡi ma mị ấy rất phê, đi đến đâu mình lạnh sống lưng đến chừng đóyociexp75. Bé đi khắp người mình, không tha chỗ nào hết, vừa đi bé vừa kèm theo tiếng rên khẽ mà rất thật, rất JAV. Mình xoay người lại cho bé tiếp tục hành hạ, độ "dê" của bé càng thể hiện rõ hơn, bé nhào lên người mình, ôm chầm lấy mình mà ngấu nghiến. Mình cũng tranh thủ dùng lưỡi hành hạ lại bé yociexp32, hôn khắp người bé (trừ hôn môi thui). Hai đứa đang quấn quýt nhau, bé liền chuyển nhiệt bằng cách xoay sang hành hạ thằng em mình. Bé BJ nhiệt tình và BJ sâu luôn nha, tay mình cũng tranh thủ chuyển qua mân mê vòng 1 bé, rồi chuyển xuống phần dưới, phía trên thì bú bình, trong lúc đang phê pha bé cho mình cháo lưỡi luôn (lúc đầu ko cho, mà chắc cả buổi mình nói chuyện hợp với bé nên bé cho luôn :D ). Hai đứa bắt đầu chuyển sang thế 69, phê pha tận nóc, được 1 hồi mình cũng CIA trong sung sướng yociexp56. Còn dư chút thời gian, bé vệ sinh rồi lột trái cây cho mình ăn, hai đứa trò chuyện thêm 1 chút. Bé tắm rửa lại sạch sẽ cho mình, lại còn khuyến mãi thêm mấy cái ôm hôn làm thằng nhỏ mình lại ngốc đầu dậy lần 2, mình ráng kiềm chế lại mặc quần áo rồi ra về (dê quá mà) yociexp94

*Đánh giá chung:
-CSVC:
mình đi lần đầu, đánh giá cũng ổn, sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, chỉ trừ cái phần thang bộ mình nói ở trên thôi - 8đ
-Locker, lễ tân: nhiệt tình, vui vẻ, tận tâm - 8đ
-KTV:
+Face:
teen 2k, trẻ xinh đẹp kiểu hot girl - 8đ
+V1: bưởi (đã qua chỉnh sửa), đi Thái phê đừng hỏi dù không phải gu mình - 8đ
+V2: nhỏ con nên eo thon, ôm đã - 8đ
+V3: căng tròn - 8.5đ
+V4: sạch sẽ thơm tho nước nôi đầy đủ - 8.5đ
+Kỹ thuật:
.Mátxa khoẻ:
như mình đã nói ở trên - 8.25đ
.Mátxa thái + mệt + thư giãn: thánh nữ damdang, có máu dê, đầy đủ skill+service, mấy bác mà không cẩn thận coi chừng thất trận từ sớm đó yociexp76 - 9đ
+Thái độ: tận tình, chu đáo, vui vẻ, dù đang bệnh vẫn cười nói vui vẻ với mìnhyociexp42, chiều khách (dĩ nhiên nếu các bác sạch sẽ, thân thiện, lịch sự với bé) - 8.5đ
*Thiệt hại:
+Tic:
mod @Lục A Ka tài trợ
+Tip: 7xx theo hài lòng
+Locker: 20k chút cà phê
Cảm ơn mod Lục đã trao cơ hội điệp vụ này cho mình, mục đích lần này mình chủ yếu là trải nghiệm và thư giãn, và may mắn khi trải nghiệm ngay 1 bé đang hot như bé 16 yociexp29, là 1 số rất đáng đi, ai bí bách trong người mà gặp bé này chắc giải phóng hết "năng lượng" còn tồn đọng luôn quá :D . Hi vọng bé mau chóng hết bệnh, để anh em diễn đàn còn ghé thăm nữa hehe
Bài mình hơi dài, rất cảm ơn mọi người đã đọc

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿