[Điệp vụ ngày 25/07/2020] P.A Relax...buổi tối nồng cháy cùng bé 19!!!

Lượt xem: 1,366

Tùng338

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/10/17
Chủ đề
4
36
5
29
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn anh Lục đã chiếu cố em tấm vé điệp vụ tại P.A Relax để gặp được bé.
Nhận được tin của anh Lục bèn chạy thục mạng tới ngay cơ sở vì đã rình khá lâu haha.

Không khó để đánh giá chất lượng của cơ sở. CSVC đẹp, phòng rộng và thơm tinh dầu.
Như thường lệ, vào xông hơi trong lúc đợi em, xong được tầm 10 phút thì em gõ cửa đi vào. mình cũng xong vừa đủ nên nhảy ra ngay.
Trước mắt là 1 con bé nhỏ nhắn xinh như thiên thần B89
2 ae ngồi tâm sự 1 lúc cho khô mồ hôi rồi em dắt mình đi tắm...em tắm kỹ không sót 1 chỗ nào, đặc biệt là thắng nhóc đẹp trai của e kaka
Xong em lại dắt mình lên giường...2 đứa quấn nhau trên giường như tình nhân...chắc chắn rồi, k thiếu được vài nụ hôn...môi em mềm và thơm thật các bác ạ. Em rất chu đáo, chuẩn bị sẵn đá nóng để ngay cổ cho mình nằm.
Sau đó là màn massage khỏe...thôi bỏ qa nhé...tiếp tới là màn gì các bác cũng biết rồi đấy kaka...
Em đổ cái gì lên mà nhớt nhớt..giả bộ hỏi em...em lại thì thầm vào tay là em có cái nhớt hơn nữa anh ơi =))))) chết luôn...
Cặp ngực nhỏ xinh của em đi hết từ chân tới đầu...sau đó em quay người mình lại trao cho mình 1 nụ hôn sâu ơi là sâu xong bò xuống BJ...
Tuyệt đĩnh các bác ạ...nghe ọt ọt như trong flim JAV kaka mình bảo em k thấy dùng gel..thế là e hiểu ý...phun nước bọt lên súng và thổi như đúng rồi kaka mấy bác hay xem JAV chắc biết màn này...Tê thôi rồi..Tay cũng k qên khám phá cái chỗ mà nãy bé nói là nhờn hơn gel nữa :))) mà thậttttt nó tuyệt vời lắm các bác ạ :))))
Gòng được 10 phút thì đầu hàng trong bất lực :(

Nằm tâm sự với e chút rồi cũng đành về...k quên trao em 1 nụ hôn và hẹn em next time.

Đánh số KTV số 19:
V1: hệ cam...đẹp, vừa tay
V2: chuẩn
V3: tuyệt vời...láng o...êm như gối ôm
V4: Nước nôi nhiều lắm :( sao mà diễn tả được đây

Tic: anh Lục tài trợ
Tip: theo thị trường
Locker + Lễ tân: 2 tô phở

• Like
Điểm cảm xúc: Long Lý

Veuve

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
2
37
11
0 ₿
Bữa mình cũng gặp bé 19 này. Cũng nhiệt tình như bác nói

• Like
Điểm cảm xúc: Tùng338

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Pa relax sẽ cải tiến hơn nữa để chăm sóc khách hàng 1 cách tốt nhất. Muội chúc huynh có 1 ngày thật vui vẽ ạ.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Bữa cũng gặp em 19, duyệt cho phần chất lượng

• Like