Điệp vụ ngày 26/9 với số 32

Lượt xem: 268

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
Sau mấy lần đợi LAK hồi âm cuối cùng bác cũng cho e cái điêp vụ vào 1 ngày trời âm u mù mịt @@
Nhận được code không có chỉ định số liền phóng xe lên đường. Tan tầm cũng hơn 5g chiều, trời thì lúc mưa lúc không, qua hết đoạn kẹt xe này cũng tới chỗ kẹt xe khác, tới tây thi chậm hơn bình thường khoảng 20p j đó
Đến nơi thấy có 2 chiếc xe máy chắc của nhân viên thôi, có 1 mình đến, em gái tiếp tân đón tiếp mình, trình code kiểm tra nhanh gọn chưa đc 30s được dắt lên lầu 3.
CSVC: ko có thay đổi nhiều, tại mình cug ko khó tính lắm về vấn đề này
Vào xông hơi khoảng hơn 5p j đó là em vào, tưởng số lạ nào ai ngờ số quen, cách đây vài tháng mình đc em làm cho rồi, chắc tại lâu quá ko đi nên e cũng ko nhớ mặt mình, thôi đành giả nai làm người lạ tiếp vậy
Xông hơi xong dắt vô tắm táp, em tắm cho mình khá kỹ, đôi lúc hỏi có lạnh ko để chỉnh thấp xuống
Mas khỏe: vì đi ngoài đường cả tiếng trời nên đc đắp đá nóng thấy cũng đỡ lạnh, em đấm bóp với bấm huyệt đủ bài
Mas mệt: đúng như anh em nói em có chiếc lưỡi điêu luyện thật, sau vài tháng ko gặp em tu luyện thành tinh lun rồi, làm mình dựng cả gai óc, mình kêu e làm từ từ sợ ra mất, và em có skill bj ngược lần đầu mình trải nghiệm đúng phê thật, e đi thái khắp người kèm âm thanh sống động, đi 1 hồi cũng tới thằng nhỏ, em làm bài skill bj nóng lạnh, em bj miệt mài chỉ khi nào gần ra mới dùng tay,chinh chiến tầm 10p là game over
V1, V2, V3:8/10 V4; có check mà lo tập trung mấy vòng khác nên ko đánh giá ^^
Xong xuôi đc tắm lai và mat xa đầu 1 chút rồi ra về
Tic: LAK tài trợ Tip: mặt bằng chung
Cám ơn anh em đã đọc !!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.