Gò Vấp Điệp vụ ngày 27/11 cùng bé 08

Lượt xem: 431

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
mấy nay bận quá nên giờ mới có thời gian viết bài rp trả điệp vụ cho bác Lục, mong bác Lục đừng giận nhaaaa ^^
lời đầu tiên vô cùng cám ơn bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho 1 vé điệp vụ sau bao nhiêu ngày hụt, hehe
nhận được điệp vụ là lên con xe cùi ko ngại đường xa và kẹt xe, cũng đủ tỉnh táo để gọi trước cơ sở giờ mình tới và hỏi xem bé có đang rảnh ko...
lần trước mình đi là 07, kì này xem hình thấy 08 hợp gu nên chọn thử, may quá bé đang trống do tầm chiều này cũng vắng
nhân viên lễ tân đón tiếp khá nhiệt tình, cứ dụ mình up vé hoài, hehe, mà chắc là lần sau sẽ up thôi vì trải nghiệm kì này sướng quá, hehe
thủ tục xong thì lên lầu, mình xông hơi xong thì bé vào, ae cứ dặn locker là 5 hay 10 phút bé hãy vào nhé để có tgian xông hơi, chứ bé vào thì ko xông nổi nữa đâu, hehe
lần đầu nhìn bé là say luôn, người gì đâu xinh xắn nhỏ nhẹ dễ thương đúng gu mình ( không khuyến khích bác nào thích gu xôi thịt nhé)
bé tắm kĩ, nhiệt tình, vui vẻ dễ chịu lắm nha, kêu gì làm nấy ah
đấm bóp vô cùng tốt, đủ bài, lực vừa đủ, khỏe người lắm nha, mắc cười cái là trong lúc đang làm thì nghe thấy tiếng lầu trên tập đếm... á...ớ... =))))
tới phần mệt, có lẽ do gặp lần đầu nên bé có hơi ngại ngùng từ lúc cởi đồ =))) nhưng mà bé vẫn làm kĩ thuật khá ổn, bj/ hj là 70/30, nói chung là sướng :)))
cái gì tới cũng tới, mình cũng ra trong sung sướng, bé nhẹ nhàng lau và tắm lại cho mình, hẹn lần sau sẽ gặp lại và up vé nha :))
đánh giá:
csvc: 8d (ko phải là quá mới)
lễ tân: 9d (vui vẻ nhiệt tình)
ktv:
v1: 7d ( hàng thật, vừa tay)
v2: 8d (ổn)
v3: 8d (vừa vặn với người)
v4: ko khám phá nên ko chấm

đánh giá chung là bé khá hợp gu mình, với lại do đấm bóp ok nên mình thích, sẽ quay lại thăm bé nữa
1 lần nữa xin cám ơn bác @Lục A Ka rất nhiều, hy vọng bác ko giận vì viết bài trễ , hehe