ĐIỆP VỤ NGÀY 28/09/2019 CÙNG NGƯỜI YÊU 08 Onsen

Lượt xem: 4,051

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Tung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/19
Chủ đề
4
27
14
34
0 ₿
Trước tiên cảm ơn anh @Lục A Ka đã tài trợ . Sáng sớm gửi mật thư mong được đi làm nhiệm vụ thì được anh thông báo, vừa mừng vừa lo vì đây là lần đầu làm nhiệm vụ.
Sau khi nhận được lệnh mình lập tức lên đường làm nhiệm vụ. À thui mình vào vấn đề chính cho nhanh ha.
Khi đến với EVA mình được đón tiếp rất nồng hậu. Tuy là mình được giao nhiệm vụ vé Thái nhưng đánh liều bù thêm tiền để được tắm. Đánh giá sơ bộ :
- Tiếp tân : Vui vẻ, mà xui không gặp được bé tiếp tân mà gặp anh tiếp tân. Sau khi hoàn thành nhiệm vụ xuống thì mới thấy, đúng là bé tiếp tân dễ thương thiệt. Điểm 10 cho phục vụ .
- Phòng ốc : Xong phía dưới mình được anh dẫn lên phòng , phòng đẹp, rộng rãi có phòng xông khô và xông ướt, nhà vệ sinh riêng , rất ok về mặt này. Điểm 10 cho cơ sở vật chất
Sau khi tham quan phòng ốc xong thì mình vào ngay phòng xông hơi, ngồi được một lúc thì thấy bé vào ( vì không đeo đồng hồ khi đang xông hơi nên không biết bao lâu bé đến ) . Ôi tiên nữ đây rồi , không chạy đâu được, thế là thằng em không chịu ngủ nữa mà nó cứ ngốc đầu dậy hoài . Em vừa thấy mình thì rất vui vẻ chào hỏi theo như bình thường, ae cũng trao đổi qua lại để làm quen. Sau đó em pha nước ngâm chân cho mình - À đến phần này thì mình cực kì hài lòng với EVA là có ngâm chân, vì những chỗ khác thường không có (chỉ đánh giá những chỗ mình đã từng đi) Điểm 10 cho dịch vụ .
Sau màn ngâm chân vào chào hỏi thì đến phần onsen, vừa quay mặt vào bồn là em đã nude từ khi nào rồi, nude 100% nhé ae. Phần này thì dừng lại mình đánh giá body tý :
Face như trên mình nói : 9/10 ( dễ thương, cười đẹp, biết trang điểm , trẻ )
v1 : Cỡ Cam to còn rất chắc 10/10
v2 : Hơi liquid chút nhưng ok (mình không khó phần này ) 7/10
v3 : 9/10
v4 : 10/10
Em tắm cho mình rất kỹ, nhiều khi kỹ còn hơn mình tự tắm ấy chứ. Sau đó bắt đầu sờ soạn và đường lưỡi vào lỗ tai . Thực sự tới giờ nghĩ là còn dợn óc , rất thích và có cảm giác còn hơn NYC :D , nói chung là rất thích và hứng thú, từ đây thằng em bắt đầu không còn chịu nghe lời, nó cứ ngẩn cao đầu lên, em thấy vậy liền BJ dạo đầu. Ôi cái cảm giác đó, ngon hơn cả NYC B05 . Nhưng mình lại cố kiềm nén để được hưởng thụ tiếp ( do mình là người rất ngại nên lâu lâu mới sờ soạn em tý, mà em cũng không phản ứng mà còn đồng hành cùng nhé )
Sau phần tắm thì đến phần mát khoẻ . Phần này thì không có gì để nói . Điểm 10 cho chất lượng (có đá nóng, đi chân,.... ) rất bài bản.
Thích nhất là phần mát Thái và mát Mệt . Ôi như lúc nãy mình có kể. Cảm giác trên vẫn còn . Nên thằng em cứ lên cứ xuống , không tài nào điều khiển được . Khi được cơ thể em trượt lên trượt xuống , kẹp ngưc, ..... nhiều quá mà lúc này phê nên không nhớ ae thông cảm. Tới lúc mát Mệt, lúc này em cố gắng giữ bình tĩnh để chuẩn bị vào chiến trường , bé BJ và HJ rất chuyên nghiệp, không hề thấy đau mà chỉ thấy lâng lâng kèm theo đường lưỡi, "ây da" - nói tới đây là muốn xách xe chạy lại đó đi tiếp số 08 ấy chứ ^^ .
Sau khi mọi chuyện xong hết thì bé tắm lại cho mình và 2 đứa lại ngồi tâm sự. Nói thật là có gì đó rất hợp , như 2 người đã từng quen ấy, quen hơn NYC B03 , do mưa lớn quá em nói thui anh từ từ về kẻo ướt người (Nhớ tới khúc này muốn cưới luôn em đem về cất cho riêng mình B03)
Kết thúc nhiệm vụ. Mình cảm ơn các ae đã dành thời gian đọc bài . Rất tiếc thang điểm chỉ có 10 . Mình tính đánh 100 / 10 ấy chứ . Rất tuyệt.
À quên, để lại giá cho các bạn :
Tic : Anh Lục A Ka đã lo chỉ bù tiền onsen (150k)
Tiếp : Hơn mặt bằng chung một tý
Gửi xe và Locker : Như mặt bằng chung
Một lần nữa cảm ơn BQT nói chung, Anh Long A KA nói riêng , và mát xa EVA cũng như em số 08 .
Và các bạn đọc bài B15B15
Chúc các bác được nhiều vui vẻ và hạnh phúc

Dâm dục ka

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/19
Chủ đề
0
27
3
33
0 ₿