Điệp vụ ngày 29/1, số 20 số mới

Lượt xem: 1,259

Tainguyen0606

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/19
Chủ đề
2
45
6
29
0 ₿
Hôm nay sài gòn trời lạnh thử vận may đăng ký điệp vụ. Bình thường thì không đăng ký được hôm nay được bác Lục A Ka chiếu cố nên xách xe qua Dubai thăm mấy bé liền. Lâu chưa qua Dubai bình tân lần này ghé lại hồi hộp ghê.
Đến nơi không nghĩ ngợi nhiều liền đến đăng ký 1 vé vip thái. Hôm nay lướt một vòng ipad thấy tới 50% là bé mới . Em nào em nấy quá là tươi xanh. Nhìn e nào cũng muốn chọn :)))
Và cuối cùng Em chọn bé 20 vì khuôn mặt khá Hiền hậu, nhìn có cảm tình . Sau đó được nhân viên dắt Lên phòng, chú làm khăn ướt cho e xông hơi . Khá là nhiệt tình .

Đang ngồi xông hơi cho đỡ mệt thì 5p sau thì bé gõ cửa vô phòng . Đập vào mắt e đầu tiên là mặt em khá xinh cùng với đó là hai hạt bắp phía sau lớp áo nhìn cái là thằng em dựng ngược lên rồi.
Ngồi nói chuyện một hồi thì 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm , em tắm rất kỹ như mẹ tắm con. Phần này không có gì để nói nhiều
Tắm táp xong bé mặc đồ vào xin phép e đi lấy đá với gối thảo dược . Về phần massage khoẻ thì e thấy bé làm tốt, Đấm bóp tốt , em thấy đỡ mệt hẳn ra
nhìn bé làm mệt e thấy thương gê :)))

Bé bình thường khá hiền và ít nói nhưng đến phần thái bé làm rất tốt. bé có khá nhiều kỹ năng, mặt không dâm nhưng nghe bé rên thì chịu không nổi nha. Sau khoảng hơn 15 phút cầm cự thì em đã out trong sung sướng. Sau đó bé dẫn đi tắm táp lại, mặc quần áo vào và lột quýt cho ăn.

Về Body e chấm 9/10
V1 vừa đủ sài
V2 ko lipit
V3 vừa đủ sài quá đã
V4 lông lá tỉa gọn gàng
Mặt khá xinh

Chốt lại quá hài lòng , đây là 1 bé rất khá hiền, rất đáng để anh em trải nghiệm ! Xin hết ạ

Tổng kết chi phí
Tic bác lục tài trợ
Tip cao giá thị trường một ít
Đây là lần đầu em viết report, em có tham khảo các bài report trên ***. Mong các bác góp ý kiến ạ.