Điệp vụ ngày 29/4/2019: Ánh Dương thất vọng số 19

Lượt xem: 2,198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
tinjf hình sau khi xin bác @Lục A Ka nhiệm vụ Shiatsu k thành do cơ sở k mở nhiệm vụ ngày lễ nên chuyển sang vé nhiệm vụ cơ sở ánh dương gò vấp và được tài trợ nên phi chiến mã đến chiến trường nghênh chiến
vào chiến trận đổi thành gói Sexy vì nghe bảo tắm tiên và tư vấn thấy ngon nên đổi
lên chiến trường lúc 13h35. ngồi chờ gần 10p e 19 vào. nhìn tươi như miêu tả của các đồng zâm. 5p sau phòng xông nóng vào xông khoảng 6p thì ra. e lau khô người rồi nói chuyện vs e một chút thì kéo e vào lòng e cũng ngồi và giỡn "sao cái kia của a nhúc nhích hoài". nghĩ sẽ vui nên sau đó vào tắm. tranh thủ lúc tắm cũng sờ soạng khám phá nhưng v4 e khép kín chạm bên ngoài. tắm xong ra ngoài e matxa.
phần khoẻ: đấm lưng đấm chân và matxa đầu k có gì đặc sắc
matxa thái: em xoa kem dưỡng thể chà lưng bằng v1 kết hợp các đầu ngón tay vuốt dọc lưng và chân làm nhột nhưng cũng có cảm giác. sau đó e dùng lưỡi đi dọc lưng và kết hợp v1 chà lưng k quên dùng đầu ngón tay cạ dọc chân. khoảng tầm 10p
rồi e kêu nằm ngửa xoa sữa dưỡng thể và dùng v1 chà ngực rồi chà thằng nhỏ khoảng 5p jif e dùng tay HJ thằng nhỏ. mình lấy tay sờ v1 e rồi bú bình chưa được 1 phút thì có cảm giác e né với lý do e cúi xuống BJ thàng nhỏ. tỷ lệ Hj / BJ là 70/30. bú bình e được 3 lần tổng thời gian không quá 3p. được cái e cho khám phá v4 bằng tay nhung khô hạn không nước ngoài ra k được làm gì. 69 cũng k. muốn vét cũng k. nên đành nghĩ thôi cố gắng out sớm. xong em đi tắm rồi mặc đồ vào. sắp xếp đồ trong phòng. e k bắt chuyện gì cả. hỏi đến đâu trả lời đến đó. nhìn đồng hồ 55p.
e kêu mình đi tắm nhưng mình nằm chút kêu e matxa đầu khoảng thêm 10p nữa thì e kêu tắm. vì k có tâm trạng thoải mái nên tắm
tắm xong em lau khô người. tuy em k kêu ra sớm nhưng thấy thái độ e không vui. khăn và đồ trên giường để mgay ngắn như khi mới vào phòng. hiểu là đuổi khéo khách nên cũng ra
xuống gặp locker rót trà rồi bỏ đi ngồi nói chuyện. k hỏi khách dùng mì không.
dau kho nói chuyện tám xong quay qua hỏi mình "bé làm được không" mình trả lời "ậm ừh " cho xong
mình hỏi gói sexy bao nhiêu thì được l"tư vấn" 90p. nếu a ra mau có thể nhanh hơn". mình bẻ lại "a tưởng sexy bằng thái là 120p chứ" lúc đó locker ậm ưh. hỏi có mì gói không bảo hết rồi. cũng thông cảm
lại tiếp tân thì tiếp tân đc hơn. hỏi lễ tân hết nì ghì lễ tân bảo "a ngồi để e chạy qua kế bên mua" thầy cũng nhiệt tình. cơ sở chỉ được bạn lễ tân
cuối cùng chốt lại k nên đi gói sexy như bác nào đã nói. chỉ nên đi Thái
tic : bác Lục tài trợ + 200k đổi vé Sexy
tip : 600k nhưng k hài lòng. vì chắc đi tua đầu (13h35) nên tip bé lấy hên
tạm biệt sexy và 19 ánh dương. sẽ không quay lại vì quá tệ
điệp vụ kết thúc mà k vui

HBC.Kid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/19
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
chia buồn đồng chí...@@

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Xác nhận chỗ này giờ chán. Mình cũng bị tương tự bác. Cách đây vài ngày đi gói sexy gặp em 08. Cách làm lạnh lùng công nghiệp. Mang tiếng sexy chứ đứng khép lại, lúc massage mệt cao hứng bảo e nhấc chân lên cho nhìn chym 1 cái , em nói ở đây ko có vụ này. Mie dek cho dòm thôi mặc quần vô đi bà nội chứ đứng ở chuồng làm gì cho muỗi đốt ? Bj thì chỉ liếm nhẹ thằng nhỏ chứ ko đưa hết vào miệng, nói quá đưa vô 2 3 cái rồi hj. Tụt cả hứng nên thôi mặc quần về cho rồi, tốn 1 chai ( camapro giảm 100k) mà chả được mẹ gì. Bye chỗ này luôn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
đề nghị cơ sở có những giải đáp và phản hồi cho khách hàng về trường hợp này nhé. Tạm thời LAK sẽ khóa topic trong thời gian chờ phản hồi từ cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Jococo and TonTon

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Massage Ánh Dương xin chào anh, thay mặt cơ sở em xin gởi đến anh lời xin lỗi sâu sắc khi có buổi trải nghiệm chưa trọn vẹn ạ. Cơ sở đã làm việc lại với nhân viên và có những chấn chỉnh nghiêm khắc ạ mong anh thông cảm và bỏ qua. Massage Ánh Dương cũng có 1 phần quà nhỏ gởi đến anh kèm lời xin lỗi chân thành ạ

• Like
Điểm cảm xúc: vthl890

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Chia buon cung bac chu thớt .cung may la xa qua k đi.chu tui cung ghien matxa lam

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.