Điệp vụ ngày 3-12 cùng 179

Lượt xem: 1,285

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
bận bịu quá nên nay mới có time viết bài, sáng hôm ấy mình khá mệt mỏi nhưng do thằng nhỏ biểu tình quá nên lọ mọ thử vận may đk điệp vụ, ai ngờ buồn ngủ gặp chiếu manh, bác Lục chiếu cố giao nhẹ cái điệp vụ, ko mất quá nhiều thời gian, mình setup lên xe phi thẳng đến Ozawa, đây cũng là lần đầu mình đi Ozawa nên khá hồi hộp ...
tới nơi thì đc 1 anh dắt vào rồi bảo lên lầu mua vé, lên lầu thấy bé lễ tân cute muốn ở lại tán bé luôn í :D nhưng rồi mình trình code rồi bé cho mình chọn ktv qua Ipad, khá hay :D mà Ozawa đc cái toàn số to ko, ấn tượng với bé 179 nên book bé luôn ... nằm đợi thư giãn đc tí thì đc a locker dắt lên phòng ... mở cửa vào phòng thì khá bất ngờ là bé đợi mình sẵn trong phòng ... bé cười chào mình rồi nhẹ nhàng ôm lấy mình, mình ngồi xuống ghế quấn quýt với bé tí thì bé bảo mình đi tắm để mần tập quan trọng sắp tới :D
CSVC: phòng rất rộng, bồn khá ok, có cả xông khô xông ướt trong phòng luôn nhé
KTV SBD: 179
Face: với mình thì 8/10 cười khá duyên nc cũng khá ok
V1: cam việt
V2: ôm vừa tay ko lipit
V3: khá chắc, đc doggy là thôi rồi :D
V4: nước nôi lên láng
Mass khỏe: bé đấm có lực, nhức mỏi cứ nói bé bé đấm cho hết nhức :D nhìn chung thì khá ok
Mass mệt: bé ko quá nhiều skill nhưng cũng đủ bik cách làm cho mình sung sướng, màn chà Thái khá mãn nhãn của bé khiến mình đê mê đến giờ vẫn còn phê nhưng tiếc cái là đường lưỡi bé ko quá điêu luyện nên hơi hụt hẫng ... bé thư giãn khá nhiệt với màn bj khá sâu, bé cũng chủ động cho mình thoải mái khám phá khe suối thiên nhiên, càng làm bé càng rên to hơn và nước cũng nhiều hơn, quần quật đc tầm 10' hơn thì ko rõ là bé có out ko nhưng thấy nước nôi ê hề :D mình cũng out trong sung sướng luôn ... xong xuôi mình nằm nghỉ rồi bé dìu mình đi tắm lại, kết thúc cho 1 chuyến điệp vụ ... ^^
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: giá thị trường
P/S thích hợp cho bác nào gu tâm sự 1 tí, chứ DDCN thì bé chưa đạt tới đc nhé, nên đừng hi vọng quá :D
1 lần nữa cám ơn bác Lục đã tạo sân chơi cho ae Massage nhé ^^! ae mùa dịch cũng nên cẩn thận nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: tronybao

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành điệp vụ

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

tronybao

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/3/19
Chủ đề
0
83
8
32
0 ₿
Thích bài rp của bác rất chi tiết, cảm giác lên xuống có đủ . Hôm nào đi nhớ rủ tui với

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

Duchiep

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/2/19
Chủ đề
0
64
5
33
0 ₿
Nhìn chung vậy là bác đã có một điệp vụ thành công mỹ mãn rồi, chúc mừng.

MrO

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
48
4
32
0 ₿
Bác làm bé out luôn mới lợi hại ấy chứ

louisphung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/3/19
Chủ đề
1
65
14
36
0 ₿
Rp chi li, tình tiết hấp dẫn , cuốn hút người đọc muốn đi thử.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.