Gò Vấp Điệp vụ ngày 3/2 - Ozawa Gò Vấp - SBD: 26

Lượt xem: 2,343

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Một buổi sáng bình yên như bao ngày thì nhận được lệnh của tổng tư lệnh A @Lục A Ka thám thính cơ sở ozawa ở gò vấp.
Sau khi nhận được điệp vụ là lên con xe cùi từ q2 phi lên Gò Té ko ngại đường xa và kẹt xe để hoàn thành nhiệm vụ .đến nơi được nhóc clocker và em reception vui vẻ tư vấn nhiệt tình , do nghe tư vấn cuốn hút quá nên mình up lên gói super xem ở đây nó như nào B32( lỡ rồi lâu lâu phải chơi lớn chứ ).
Nay mình không chọn số để xem nhân phẩm có mỉm cười không, thế rồi Locker dẫn lên phòng , xông hơi tý cho khoẻ xíu còn có sức làm nhiệm vụ với cộng sự chứ yociexpress06
.Ởđây có 2 phòng xông hơi ( xông hơi khô vs xông hơi ướt) mình chọn xông hơi ướt còn dành nhiều tgian làm vc khác chứ yociexp66

Xông hơi được 5 phút thì bé vô, thế là minh ra khỏi phòng xông lun . bé là số 26( bé là số 26 mới chứ không phải số cũ nha ae ) cao tầm 1m55 .da bé ngâm , mặt xinh nhìn sắc sảo lắm mặc đồ cosplay học sinh rất dễ thương ( kiểu giống mấy bé hotgirl mà ae hay thấy khi đi học cấp 3 á yociexp51) nhìn cưng cực.

Thế là bé lau người cho mình xong rồi cả 2 dắt nhau đi tắm yociexp108. bé cởi bộ đồ học sinh ra thì lộ vòng 1 tròn trịa mà săn chứ không xệ nha . vòng 3 khá ổn vừa vs body.
Thế là màn mẹ tắm con bắtđầu . Mình khá to con nhưng cũng ngồi ngoan bé kêu gì mình ngheđó . dại gái dễ sợ yociexp76.
tắm táp kỹ lưỡng bé kêu e thư giãn cho a nha . thế là bé áp sát vào minh thực hiện kỹ năng điệu nghệ vuốt ve thằng nhỏ mà thằng lớn còn nổi da gà á yociexp77.
rồi bé liếm láp quanh cơ thể rồi click ti mình . giờ ghi lại cho ae mà còn tê nè. bé có cái lưỡi đẳng cấp đó ae.Rồi bé ngậm mút các kiểu quanh thằng nhỏ mà phê lắm ae . mình đi nhiều nơi mà đây lần đầu tiên cảm giác sướng vậy. mà tầm 25 phút trong bồn mà thằng e của minh vẫn trụ nổi mà thấy e nó làm vc hăng say nên thấy tội nên minh kêu thôi lên giường nghỉ chút cho bé đỡ mệt .
rồi lên giường bé mát xa khoẻ cho mình . bé đấm rất có lực , bài bản chuyên nghiệp như đấm ở spa v á . có nhiều bài mới nay mình mới được lam . sướng vl ae ạ.
rồi tới phần mát xa thái . bé thoa sữa lên lưng, rồi dùng bầu ngực mềm mại của em mà chà sát lên lưng mình rồi lướt xuống đến tận bàn chân của mình mà giay giay khiêu khích, cảm giác rất phê các bác ạ,song rồi em lật lại và tiếp tục thoa sữa, mân mê lướt bầu ngực em khắp người, thích nhất là khi bé lướt cặp ngực lên mặt thằng anh cho bú bình ngon lành, bú mãi không chán, thằng anh sướng rồi thì đến lượt thằng em sướng, bé lân la xuống tới thằng đệ và dùng sill bánh mì kẹp xúc xích, làm thằng em sướng xém phọt ra luôn, trong khi đó thằng anh dùng đôi bàn tay khám phá cơ thể em nó, mân mê xoa bóp bầu ngực rồi lân la xoa vòng eo thon thả rồi trườn xuống vòng 3 đẫy đà của bé mà xoa xoa rồi bóp, và tiếp tục tiến sâu vào khu trung tâm của em mà gẩy gẩy, ôi nước lũ dâng cao, như đâm vào đúng chỗ hiểm, em ú ớ kêu thất thanh nghe phê tai và sướng làm sao, rồi màn cuối cùng cũng đến em nhẹ nhàng hôn lỗ tai, liếm láp lút ti và ngâm bi lau cột chuyện nghiệp, em BJ 80% kết hợp với HJ... và mình đầu hàng sau 25 phút tê tái tuyệt vời.... em vào tắm rửa chung với mình và lấy quần áo mặc lại cho mình và em
Đánh giá em
Face 9đ xinh, sắc sảo
V1: cam việt,săn bóp vừa tay
V2: có tý lipid nhưng vẫn ngon
v3 :ăn chắc mịn, bóp đã
V4: nước lũ dâng cao
có điều bé hơi ít nói vs nay bé bị đau bụng nên bé k nằm xuống cho mình ôm được yociexp76 dù thằng nhỏ phê nhưng thằng lớn cũng mún dc ôm ấp nhớ ngiu nữa huhu
csvc trung bình , có vẻ hơi cũ nâng cấp thêm thì ngon , locker , lễ tân thái độ tận tình vui vẻ
ticker: đại ka Lục tài trợ và mình up lên gói super nên là còn 500k : tip 800k . locker 20k.
Tổng kết: một số rất đáng để anh em hưởng thụ.... mong anh em ủng hộ like + comment nhé thank các đồng dâm..

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and hunter_dimond

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ ở cơ sở, cơ sở rất vui được đón tiếp anh ạ. Lần sau có dịp mời anh lại đến và trải nghiệm nhiều bé khác hấp dẫn hơn nữa nhé hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Sangphuoc

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Đọc nghe kích thích quá =)))
Lâu lắm rồi ko nhận sứ mệnh từ Lục Ka, chắc qua Tết làm 1 cái quá :p

• Like

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Giống mình mấy lần đầu đi massage. Mình thì cứ hễ gặp em nào ko đúng gu là ko out shot 2 kịp. Về sau rút kinh nghiệm lúc vào chọn gói 1 shot, vào nói chuyện thấy hợp thì up vé cũng chưa muộn B38

• Like

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Kinh nghiệm quý báu B11