Điệp vụ ngày 30/8 số 12

Lượt xem: 959

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
Lần đầu được trúng vé điệp vụ của Lục a ka, nhanh chóng nhấc mông qua dubai Bình Tân, đến nơi thì thủ tục cũng nhanh gọn lẹ, xong chỉ việc lên phòng đợi bé số 12 như đã được chỉ thị B05

Bé vào nhanh phết bình thường mình phải xông hơi tầm 15 phút thì mấy bé mới vào mà lần này mình xông có 5 phút thấy bé vào rồi nên khỏi xông nữa. Đánh giá cá nhân thì bé rất trẻ (Bé bảo bé 95)

V1 : bác nào đòi bự thì ko nên đi bé này, vừa tay với vừa "mồm" thôiB11
V2 : thon gọn
V3 : cũng căng tròn
V4 : ko check

Mới vào thì là tắm táp, bé lột đồ vào tắm cho mình, còn cho mình dựa đầu vào người rồi gội đầu cho mình nữa. Khổ nỗi lâu quá chưa cắt tóc nên bé gội hơi mệt. Xong bé bắt đầu bật cái bồn sục lên và xà vào người mình tấn công thằng em dữ dội quá, BJ HJ ghê quá mình cầm cự không nổi B18

Tiếp theo đó là mát xa khỏe, bé có hỏi mình có thích đấm mạnh không, mình cũng nói làm mạnh vừa vừa thôi. Bé bắt đầu đấm người, massage bằng chân, mà có lẽ đỉnh nhất là mấy màn bẻ người của bé. Bé bẻ đầu, bẻ tay, bẻ hông, bẻ chân cho mình, hơi đau tí nhưng cảm giác rất là khỏeB04còn được đắp mặt nạ nữaB11

Sau đó là tới phần mát xa khỏe, bé bắt đầu chà người mình bằng cặp cam, tiếp đó bé liếm toàn người mình rồi kết thúc bằng việc tấn công WC mình với quả BJ ngược nữa, mình thì do cả tuần cũng tích trữ nên cũng đành gục bởi bé B73

Xong thì mình mặc lại đồ với bé còn hỏi muốn ăn mì không, đang đói nên cũng quất luôn B11

Đánh giá chung: bé hỏi hang mình rất nhiều, bác nào thích tâm sự chắc nên đi bé, mát xa khỏe, bẻ người, bẻ cổ, bẻ tay, bẻ chân đều ok hết.

Tổng thiệt hại:
Tick : Bác lục a ka tài trợ + 300 up lên osen
Tip : 1000

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Bé tuy nhỏ nhỏ nhưng là tay đấm khoẻ tốt nhất của muội đấy ạ

• Like
Điểm cảm xúc: bongdem11