Điệp vụ ngày 31/05, em số 11 mới.

Lượt xem: 870

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Chiều hôm qua nhận được Code điệp vụ của AD @Lục A Ka tan tầm phi ngay về Tây Thi.
Hình như lại đổi Locker mới :D mỗi tuần mình đi là có người mới. Kỳ này gặp anh Quản lý đang đứng ngay tại Quầu trình code & nói mình muốn check thử số mới. Anh Quản lý có giới thiệu 2 em mới vô là số 7 & 11 nhưng em số 7 hôm nay off vậy thì chọn em 11 thôi.
Sau khi đc locker dẫn lên phòng VIP 5 gửi ly cafe cho Locker & ngồi chờ em. 5~10 phút sau em cũng xuất hiện, chắc do mới làm nên em này chưa có đồng phục. Dáng nấm lùn, mặc áo 2 dây lấp ló vòng 1 nhìn sơ qua cũng tàm tạm. Do mới lần đầu nên đôi bên còn bỡ ngỡ, sau mấy câu giao tiếp thì cũng quen dần. Bỏ qua màn tắm táp ai cũng như ai.
Massage khỏe: cũng đi Massage kha khá nhiều, lần đầu thấy em này đấm bóp có vẽ là lạ. Nhưng đủ lực, đánh tan mệt mõi đoạn đường phi từ Q2 về Tân Phú. Em này cũng thuộc dạng ddcn, nên nói nhiều chuyện kích thích lắm.
Massage Thái: cũng lạ luôn. Sau khi trúc bỏ xiêm y phần trên, nhìn V1 cũng tàm tạm ko to ko nhỏ do V2 hơi to nên ko đẩy lên V1 đc. Em này dùng phấn rôm thoa khắp toàn thân cả 2 rồi bắt đầu màn đi Thái. Em mút tai phê lắm, lúc này tay tôi tranh thủ khám phá V1. Trái với phần nhìn khi tay khám phá V1 thì rất bất ngờ, cảm giác vừa tay mềm mịn, núm cũng vừa se rất là thích luôn. Nói chung em này nhìn & cảm nhận rất khác nhau.
Thư giãn: Đến lúc thư giãn em chủ động nữa nằm nữa ngồi đầu quay về hướng thằng em nên các bác có thể khám phá mọi thứ. Thư giản cũng đủ bài, HJ, BJ, kèn, sáo, ngậm bi ..... các kiểu sau 1 hồi vật vã cũng out trong sung sướng. Xong xuôi em tắm lại cho mình sạch sẽ đàng hoàng.
Kết thúc quá chuẩn cho 1 số mới, anh em nên check thêm vì có những cảm giác rất lạ.
Tic: Code điệp vụ.
Tip: 5xxx
Cảm ơn AD @Lục A Ka đã tài trợ để anh em khám phá những số mới.

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
chà nghe bác tường thuật nhẹ nhàn nhưng thấy có gì rất lôi cuốn ghê ta ... chúc mừng bác thank đã share

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
report có vẻ gây tò mò cho anh em quá đó bác

Trạng thái