Điệp vụ ngày 31/10 với Nàng Tiên số 29

Lượt xem: 1,951

N_a_k

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/10/19
Chủ đề
1
15
5
35
0 ₿
Đầu tiên thì Newbie cũng có đc lệnh làm điệp vụ của Bác 6 , nên cho dù tính 20h tối mới triển nhưng do lệnh cấp trên là trên hết nên 15h N_a_k đã xách con chiến mã của mình lên đường tiến về Dubai Gò Vấp .
Tới nơi thì chắc do buổi trưa nên có vẻ hơi vắng , vào gặp chú gửi xe thì lên tầng book vé liền , gặp e tiếp tân cũng quá là dễ thương nên trong lòng N_a_k nghĩ chắc có vẻ chuyến này đầu xuôi đuôi lọt .
Vô vấn đề chính do đi Random nên tùy duyên nói e locker chọn dùm .
Csvc 9/10 - 1 điểm do phòng xông hơi nóng quá
Ngồi xíu thì em bước vào nghía sơ bộ theo N_a_k chấm điểm thì :
Face : dễ thương , nước da mặn mà của con gái vùng An Giang .
V1 : Hàng Việt Nam đúng chuẩn ko to nhưng đầy đặn .
V2 : Mình dây cây cảnh ko lipid
V3 : Như v1 vừa đủ xài
V4 : N_a_k ko khám phá nhiều để ae tự khám phá mới có hứng.
Điểm tổng của em về ngoại hình và phục vụ chắc tầm 9/10 ( Cái này chấm do mỗi người nên ae đừng trách N_a_k nha )
Nghe em nói thì mới làm ở đây đc 1 tháng mà làm ca sáng nên chắc ae đồng dâm ít gặp .
Mát khỏe thì đủ bài bẻ tay , bẻ chân , bẻ luôn cái cổ , nói chung cái gì bẻ đc thì em ấy bẻ hết , may sao chưa bẻ thằng em của N_a_k
Mát thái thì ti của em nhỏ nên đi đến đâu điện chạy rần rần tới đó , âm thanh Soundround 7.1 như trong rạp phim . Đi từ chân đến cổ
Rồi cái gì đến cũng đến em lật mình ra bắt đầu hành hạ thằng em của N_a_k mà mình cũng đâu vừa em hành hạ thằng em mình thì mình cũng rờ mó từa lưa , âm thanh lúc đó thật mê hồn ảo diệu làm sao .
Chiến đấu đc tầm hơn 5 phút thì thằng em mình cũng gục ngã trong vòng tay của em .
Làm xong em còn kêu mình nằm nghỉ thêm lát rồi mới tắm lại , điểm này quá là OK .
Newbie mà bài dài quá nên thôi để ae tự khám phá tiếp nha . Nói chung em số 29 này đáng để ae check thử .
Tick : Bác 6 tài trợ tính up Onsen mà em tiếp tân ko nghe hay sao á
Tip : 500k hơn mặt bằng chung xíu do em nhiệt tình
Locker 30k ; Giữ xe 20k
Cuối cùng Thanks Bác 6 đã chiếu cố Newbie

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and Lục A Đại

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Cảm ơn a đã ủng hộ. Cơ sở sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn để phục vụ các a đc tốt hơn nữa.