Điệp vụ ngày 4/11 - thư giãn cùng em 39

Lượt xem: 3,587

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Mấy hôm nay công việc sấp mặt, không có thời gian để đi gặp gỡ mấy em luôn. Hôm qua thì có vài việc không như mong muốn xảy ra, nên hỏi thử bác @Lục A Ka code để đi điệp vụ, sẵn tiện thăm dò cơ sở EVA mấy hôm nay đang hot thế nào đây. Cuối cùng được bác Lục tin tưởng giao điệp vụ, tui chạy liền qua cơ sở luôn. Đường đi cũng dễ tìm, cơ sở nằm ngay đầu hẻm nên cũng dễ thấy.
Chống xe cái kịch xuống là có anh bảo vệ hồ hởi "Anh đá chống xe đó đi em dắt cho". Bước vào là gặp em lễ tân hơi ốm xíu nhưng dễ thương cực. Em rất niềm nở và vui vẻ, tư vấn các vé cho tui tận tình. Điểm cộng cho dịch vụ của cơ sở.
Tui được dẫn lên phòng, phòng khá rộng, có giường con sò, phòng xông khô - ướt, và có cả WC ở trong luôn. Mấy cơ sở khác tui đi thì toilet cũng nằm trong, nhưng không có gì che hết, lộ thiên luôn, còn ở đây thì nằm trong phòng kín. Ấn tượng của tui thấy :"OK đó". Có góp ý chút ở cơ sở là lúc tui lên thì mới mở phòng xông, mà phòng xông nóng lâu quá, hơn 10' trôi qua mà mới thấy ấm ấm thôi.
Tui ngồi chờ được một lúc thì em bước vào. Nhìn sơ qua em hơi đứng, không chỉ định có các bác thích Sting dâu nha. Nhưng tui ấn tượng được các V1 của em chắc nịch, thêm cái đồng phục xẻ giữa nữa nên cái khe núi lại càng khiêu khích hơn. Tui ngoan ngoãn để em dẫn vô bồn tắm. Em nude 100%, không chỉ lúc tắm mà suốt cả thời gian matxa luôn nha. Em tắm cho tui khá kỹ, từ đầu đến chân, đặc biệt là lúc tắm xong em còn khởi động bằng bài lưỡi và BJ đợt 1 nữa.
Lên giường em mátxa khoẻ thì đầy đủ và đúng bài, nói chung là bài bản, tui bỏ qua cái này nghen. Qua tới phần mệt, em thoa dầu rồi trường khắp cơ thể tui. Vì V1 của em khá săn nên em đi thái rất đã. Đặc biệt là em có chiêu chơi lỗ nhị rất kích thích, các bác đi thử sẽ biết. Được một lúc em lật tui lại, thi triển thế bánh mì kẹp xúc xích, rồi BJ liên tục. Một lúc tui chịu không nổi đành xin hàng với em. Các bác thử đi, service của em rất ổn nhé.
Nhận xét chung:
- Face: có nét, duyên dáng.
- V1: 9/10, bưởi nha.
- V2: 5/10, hơi lipit xíu
-V3+4: không check.
Tic: Cám ơn bác Lục tài trợ, bù thêm cho gói Onsen.
Tip: Như bình thường, thêm chút cafe cho anh bảo vệ.
Tui hay đi chơi ở khu vực này, nhưng lần đầu đến EVA, khá ok, chắc sẽ đến thăm cơ sở thường xuyên.
Chào anh em thân ái và quyết thắng.

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Thay mặt cơ sở ban quản lý chúng e chân thành cảm ơn anh đã ghé chơi và cảm ơn những đánh giá cho cơ sở! Masage eva mong đc đón tiếp a trở lại và xin chúc a sữc khoẻ bình an và thật nhiều may mắn!

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Ad xin chào tất cả ae! Bé 39 sau một time đi tập huấn nay đã trở lại và làm ca từ 10h tới 22h nhé! Với rất nhiều kĩ năng đặc sắc và đặc biệt e có bài six nine - eva 69 rất tuyệt đỉnh!kính mời ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Thanhpham

tonyja1020

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/11/16
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
có phải em 39 này từng làm ở Điêu Thuyền bên tân bình phải ko ad? đang tìm em nè :)

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
bưởi mà con 69 nữa thì thằng anh và thằng em chịu sao thấu ta.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.