Điệp vụ ngày 4/12 tại Windy Tân Phú

Lượt xem: 812

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Nay có đăng ký làm điệp vụ, và may mắn được bác @Lục A Ka cho code. Thế là tối phi con ngựa sắt qua bên cơ sở. Đến nơi mình gửi xe và được a lễ tân mời vào trong, làm thủ tục check code và mình up lên vé tắm. Sau đó mình ra ghế ngồi đợi phòng, do hnay cơ sở cũng hơi đông. Tầm 10p sau được a lễ tân mời lên phòng và hỏi gu mình thế nào để a chọn cho mình.
Vào phòng thay đồ xong mình xông hơi, đc tầm 10p thì e vào và mình cũng đi ra. Điều đầu tiên đập vào mắt mình là e cũng xinh xắn, người nhỏ nhắn dễ thương. Rồi e lau khô người mình và 2 đứa ngồi tâm sự, thật ra tâm sự thì ít mà hành sự thì nhiều :)). Sau đó e mời mình vào tắm. Vào bồn 2 đứa tắm cho nhau, cọ sát cơ thể hòa quyện vào nhau, âu yếm qua lại, cảm giác phê pha khó diễn tả.
Tắm xong e lau người mình, rồi lên giường cho e max khỏe, e làm có lực, dễ chịu, nói chung là ok.
Tới phần mình đợi chờ, e thoa dầu lên người mình và bắt đầu đi thái kèm theo tiếng rên nhẹ, e bj, hj, lau cột, 69, liếm láp các kiểu làm mình tê tái, sau 1 hồi hơi lâu chút thì mình cũng out trong sung sướng. Nằm nghỉ chút rồi e lau người mình lại, sau đó thay đồ tâm sự, ôm ấp e chút nữa rồi mình ra về trong vui vẻ, hài lòng.
Đánh giá sơ lược về em ( số 10 )
Face: xinh, dễ thương
V1: hơi nhỏ nhưng mình thích
V2: có chút lipit
V3 : bóp đã
V4 : nước nôi đủ dùng
Tic : up lên vế tắm bù 150k
Tip : mặt bằng chung
Cuối cùng tks Bác Lục đã tài trợ cuộc vui ngày hnay

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ ..Em xin Thay mặt cơ sở và>> bé xin được cảm ơn Anh trai nhiều ah..cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp Anh trai..dịp gần đây nhất..để cho các bé được phục vụ Anh trai..nhiệt tình hơn nữa ạ...

• Love
Điểm cảm xúc: Larosa