ĐIỆP VỤ NGÀY 5/3 BUỔI TRẢI NGHIỆM KHÓ QUÊN CÙNG BÉ 67

Lượt xem: 3,141

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Tuổi nhỏ nên xưng e cho dễ nói chuyện nha các bác. Vừa nhận được thánh chỉ từ bác lục là e khăn gói triển ngay cho nóng, lướt sơ 1 vòng diễn đàn thấy cũng có 1 bài về bé 67 là hàng hot mới tuyển nên e chốt hạ tới test thử xem có như lời đồn hay không.

Vác con wave cùi lên đường hành sự, đến nơi mới sực nhớ do háo hức quá quên book lịch trước nên hỏi thì bé đang làm phải đợi , nhưng không sao đã ra mục tiêu là phải hoàn thành bằng được, thế là em ra ghế ngồi chờ, và chính lúc này mới thấy được sự phục vụ của quán quá là ok, nước suối , trà , trái cây mang ra đủ, thấy em đợi sẽ lâu bạn lễ tân mua luôn cho ly café sữa ngồi nhăm nhi cho đỡ chán và thỉnh thoảng cũng lại bắt chuyện, nên e xin đánh giá 9.9/10 về phục vụ của quán nhé.

Sau 1 tiếng chờ đợi thì cuối cùng e cũng được lên phòng . Xông khô xông ướt abc các kiểu tầm 10p nữa thì bé vào. Đánh giá sơ bộ thì vóc dáng nhỏ con tầm 1m6 mình dây mặt rõ là baby tầm 8/10đ hỏi thì bé khai là bé được 19 tuổi rưỡi các bác :D , vòng 3 ok vừa đủ sài có vòng 1 bác nào thích hệ cam bưởi thì chắc không phải gu vì cỡ bé chắc tầm quả…….. chanh loại lớn hà nhưng mà nhìn cưng lắm nha :D . Bé hoạt ngôn nói chuyện líu lo thêm giọng rặc miền tây nghe thích cực. Hỏi thăm sương sương vài câu thì bé dắt mình vào tắm , cũng chà kỳ bò trường các thứ bài bản, rồi e cũng được khám phá chuyên sâu 1 vòng cơ thể của bé , đúng thật là điểm trừ khá lớn là v1 hệ chanh cơ mà lúc e mò lên tới thì bé bảo là: “ sao e dậy thì có V3 phát triển còn v1 e tới đây nó ngưng luôn rồi á a tức ghê ” thì có nhiêu dấu trừ e xin phép biến thành dấu + hết nhé, cưng vl các bác.

Xong tắm thì tới phần khỏe, thái, nuru, thì cũng đủ bài cá nhân e cho 7/10 .Chắc bé cũng tự hiểu do thiếu sót V1 phần thái ít phê nên bù qua bé đi đường lưỡi kỹ mặt trước, mặt sau, lâu phê run cả người. Rồi thì cũng đến lúc đại bác xả nòng, mút , xoa ,vuốt trụ đá bi các kiểu tay thì thò lên ve ve ti e ta nói phê không thể tả , e thấy bé đứng phía dưới mới vọt miệng hỏi e có 69 được không thì mất 5s sau bé mới bẽn lẽn trả lời dạ được , thấy vậy e mới nhủ trong lòng a để a ngắm chứ a không ăn , chủ yếu xem để có cái review chân thực nhất cho anh em thôi chứ ăn uống gì tầm này kkk...... tổng quan v4 thì với độ tuổi 19.5 thì các bác biết rồi đó..con chim non..trên cành cây… ố là laaaaa ra trong phê phaaaaa. Xong xuôi tắm táp cho sạch sẽ rồi bé nắm tay dẫn xuống.

Tổng kết :

Face : 8/10

V1 : Hệ Chanh 5/10 hàng bao real bao check code

V2 : Thon gọn săn chắc

V3 : vừa đủ xài

V4 :…………

Nhìn chung lại thì phần csvc phục vụ của quán quá ok, chơi xong còn được rút lì xì thì còn gì hơn nữa. Về bé 67 thì có lẽ e chinh chiến cũng qua 3 sông 7 núi, các tuyệt kỹ võ lâm trong gian hồ trải qua cũng không ít nên lần trải nghiệm này, chính sự mới mẻ, sự non nớt rụt rè của bé mới là điểm + vô cưc đối vs cá nhân e.

Tick bác lục tài trợ up lên ONSEN2 , tip = ONSEN2 800k

À có ly cà phê đúng ra e trả cho bác lễ tân mới phải đạo mà do lân lân quá e quên cha mất nếu bác có vô tình đọc được e xin nợ lần sau e bù lại cho nhé :D .

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Về bé 67 thì có lẽ e chinh chiến cũng qua 3 sông 7 núi, các tuyệt kỹ võ lâm trong gian hồ trải qua cũng không ít...,
không biết mem này có quá tự tin không nhỉ nhưng có trải nghiệm thú vị là tốt rồi.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
đang tính ghé tìm bé. bé có wc hay cia gì đặc biệt k bác ?

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Núi sông đệ Chém gió cho vui á bác chứ đệ nói 7/10 là quá ok rồi

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
2 cái không thấy bé làm mà do mình thấy trong gói cũng không có đề cập nên chắc do vậy mà bé không làm, có gì bác thương lượng riêng vs bé nhé thấy bé chiều khách lắm à :D

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn bác đã có cuộc vui hài lòng ạ . Duabai cái gì cũng có các bác ạ . Chỉ thiếu các bác và nhiều bác nữa chưa ghé thôi ạ . Rất mong được đón bác cũng các bác khác thêm nhiều lần nữa nhé . Mọi thông tin có gì các bác cứ ib zalo QL uy tít DuBai 0932032113 không bao giờ làm các bác thất vọng.
v4 học sinh thì bác cũng hiểu rồi nè . Chờ bác khám phá tiếp ạ .

• Love
Điểm cảm xúc: 1Sở Lưu Hương1

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
CIA thì dễ tại vụ này cố định theo KTV rồi, cần thì nhắn locker sắp xếp là có liền. Còn WC thì như Nhím nói bữa trước là hên xui, cũng cùng 1 bé mình đi lần đầu ko có, đến lần thứ 2 mới có.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and 1Sở Lưu Hương1

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
chắc wc là nhất là sạch sẽ 2 là thiện cả, còn cuối là nhân phẩm

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿
bé này ăn nói nhẹ nhàng tình cảm dễ thương đúng gu mình

• Like
Điểm cảm xúc: 1Sở Lưu Hương1

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn bác đã có trải nghiệm thư giãn massage hài lòng tại DuBai . Sự hài lòng của bác là niềm vui hp và là sự đam mê nghề nghiệp của các pé . Vốn sinh ra là để phục vụ mà phục vụ được các bác hài lòng là niềm hp to lớn của Duabai .
Bên cạnh đó cơ sở cũng không thể có những sai sót . Rất mong các bác các ae chỗ nào chưa hài lòng cứ phản ánh lại trực tiếp QL uy tín của DuBai . Đảm bảo tất cả ý kiến của các bác sẽ được QL lắng nghe xử lý và hoàn thiện tốt nhất nhanh nhất ạ .
Chúc tất cả các bác cuối tuần vui vẻ hp và có những giây phút thư giãn thoả mãn nhất . QL Duabai 0932032113 .
Dubai không ngừng đổi mới không ngừng nâng cao không ngừng tuyển dụng . Đáp ứng mọi nhu cầu của các bác thích và yêu massage .
Lại thêm một pé nữa 2k3 mới tinh mời các bác trải nghiệm khám phá .

Đính kèm

480.4 KB · Lượt xem: 127