Điệp Vụ Gò Vấp (Điệp vụ ngày 7/2) số 11 dễ thương

Lượt xem: 966

Dotri060694

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/2/19
Chủ đề
3
21
5
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Kính chào các anh em,
Chuyện là mình hay lướt diễn đàn, hôm nay vô tình thấy bài viết về điệp vụ. Thế là mình đăng ký thử vận may, không ngờ đụơc bác lục chiếu cố giao mã code. Thế là xách chiếc xe cũ chạy từ long An lên Ánh Dương hơn 1 tiếng. Làm thủ tục check mã code xong thì lên phòng. Mình xông hơi tầm 10 phút thì bé vào.
Cảm nhận là xinh hơn hình, dễ thương. Chào hỏi xong thì bé dắt mình vào tắm. Bé tắm khá kỹ, quan tâm đến mình sợ bị nuớc nóng. Sau đó bé kích thích nhẹ trong bồn hên là mình kiềm chế đụơc. Bé dắt mình qua lau mình và tiến hành mat xa khỏe. Bé matxa rất tốt bao nhiêu mệt mỏi tấn biến hết. Sau đó là màn đi lưỡi khắp thân kèm theo âm thanh hi fì. Hôm nay mình khó ra nhưng bé cũng không phàn nàn mà tiếp tục làm. Sau thời gian mình chịu không nổi nữa thì out trong sung sướng. Sau khi mình ra bé tiếp tục bj vài cái rồi mới rút ra. Sau đó bé dẫn đi tắm lại rồi trò chuyện một xíu mình về.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Điệp vụ thì bác nên mêu tả kỹ tý, ngoại hình sao, 3 vòng, hay kỹ năng như thế nào ấy.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ về bé…
Chúc bác nhiều sk và thánh công!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
điệp vụ trả trễ hạn và còn thiếu phần miêu tả ktv. nhắc nhở bạn lần đầu nha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Có iPad nhé bác… Ánh Dương thì bác hoàn toàn yên tâm vì dàn KTV đẹp đồng đều…. Chất lượng thì ko phải lo.
Trân trọng mời bác trải nghiệm!