Điệp Vụ Q.1 ĐIỆP VỤ NGÀY 8/2/2023 CÙNG E 49 Fyou

Lượt xem: 1,290

windywild

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/8/19
Chủ đề
3
96
9
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nay mau mắn nhận được nhiệm vụ từ Ad L.A.K. tới Fyou để trải nghiệm dịch vụ Massage Thái.
Đầu tiên về đón tiếp khách, nhân viên rất niềm nở mếm khách. . Tiến vào sâu trong đại sảnh gặp a tiếp tân tư vấn các gói dịch vụ. Gói thái 500k mình quyết định thêm 200k để nâng cấp lên gói gần osen. Sau khi thanh toán xong.
Bước vào phòng đập vào mắt mình là cơ sở vật chất rất mới và trang trí đẹp. Nhưng thiếu cây treo đồ, phải để trên ghế. Quấn một cái khăn vào phòng xông hơi, Phòng thì có cả khô và ướt. Xông hơi tầm 5 phút thì e bước vào mở cửa chào. Nhìn face tầm 7/10.
Xông thêm 3 phút thì mình ra ngoài, e tiến lại lay khô người cho mình, nói chuyện với e một tý thì e và mình vào bồn tắm. Gói này thì không được tắm chung e chỉ bán khỏa thân. Nên cũng chẳng làm gì nhiều.
Sang bên giường. E bắt đầu massage khỏe có lực, mình nằm hưởng thụ và cùng trò chuyện với e.
Massage mệt. Phần này thì e bắt đầu nude 100%. Bôi dầu cặp zu và cặp mông trường khắp người, đi những đường lưỡi tê hết tim gan mình. Mình thì tự do khám phá tầm vài phút sau cũng kết thúc trong sung sướng trong tư thế 69
Đánh giá về e 49.
V1. Vừa tay dạng bưởi
V2. Hơi Lipit
V3. Đầy đặng nhìn rất kích thích
V4. Ngon.
Code = 500k (Điệp vụ)+200k (nâng hạng)
Típ = 700k.
Đánh giá chung về mặt bằng chung vé thì Fyou ngon hơn. Nhưng thời gian lại ít hơn 20 phút.
THANK YOU L.A.K

• Like
Điểm cảm xúc: Alex Chu and Lạnh 69 Xii

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chúc mừng bác hoàn thành điệp vụ
nhưng bài viết nên tả chi tiết hơn phần massage mệt vd : bé có skill gì, làm lâu hay nhanh, bj hj bao nhiêu %
bé giao tiếp thế nào : tinh tế , vui vẻ hay ngáo ngơ nhí nhố v...v..
với cả bác viết sai vị trí rồi. viết vào box của cơ sở mới đúng

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and windywild

windywild

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/8/19
Chủ đề
3
96
9
0 ₿
Cảm ơn Bác góp ý. Lần sau viết bài mình sẽ cải thiện hơn.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ