Gò Vấp Điệp vụ ngày 9/3 Trải nghiệm bé 24 có như lời đồn

Lượt xem: 2,987

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Sài gòn trưa bắt đầu nóng lại, khí trời oi ức đến ngột ngạt. Ngồi quán nhâm nhi ly cafe lướt face lướt web 1 hồi thì nhớ tới bác lục, nhắn liền cho bác 1 tin khẩn cấp giải khát trưa hè thì 1 lát sau bác hạ thánh chỉ cho đi làm điệp vụ.

Ngồi chán chê thì e bắt đầu lên xe phi tới cứ địa được giao. Vào gặp bạn lễ tân niềm nở như mọi lần, show code up vé các kiểu xong thì chọn số, buổi trưa khách ít nên số trống nhiều, trước có đi bé huyền thoại rồi nay được tư vấn cũng như check trên diễn đàn thì chốt hạ số 2 luôn để trải nghiệm.

Lên phòng, thay đồ xong thì vào phòng xông tí cho khỏe, sương vừa đủ che kín mặt kính thì bé mở cửa bước vào cất giọng ngọt ngào em chào anh ạ ,làm mình ngồi xông mà thấp thỏm không yên. Hết kiên nhẫn mở cửa bước ra thì quả thật đúng như bác lễ tân giới thiệu, bé mình dây thon gọn nhỏ con, tầm 1m6, mặt dễ thương rất có cảm tình, vòng 1 hệ cam vừa tay dễ nặn. Ra bé mời ngồi xuống ghế lau mồ hôi, vừa đặt mông ngồi xuống là bé nhảy lên đùi mình ngồi luôn, vừa lau vừa khều ti rồi xoa bụng nựng thằng nhỏ ta nói mới ngồi xíu mà máu huyết dồn lên tụ xuống tê hết cả người.

Phần tắm thì bé tắm cũng kỹ, bé tắm mình, mình tắm lại bé. Tay mân mê khám phá như 1 thói quen, nhào năn chút cho săn rồi thì kê vào nếm tí cho biết vị, tay đảo vòng rồi xuống khe suối khám phá check được sự khít bót, ấm nóng mềm mại của bướm tơ ta nói nó sướng vl các bác. Mân mề hồi lâu thì mình ngồi trên thành bồn để bé thoải mái thi triển võ công. Combo trường ngực, tay vê ti, lưỡi xoắn liên hồi từ trên xuống dưới từ dưới lên trên, vuốt trụ nâng bi abc các thứ thì phát sung đầu tiên được xả sau 10p gồng gánh.

Tắm xong xuống bé lau khô người cho rồi nằm lên giường để thư giãn. Phần massage khỏe quá ok, lực tay vừa đủ, đấm, bóp bẻ khớp bài bản đúng nghĩa khỏe. Phần thái kết hợp với phần lưỡi nhịp nhàng làm người run giực phê không tả được. Đặc biệt là phần trườn V4, trường từ dưới trường lên từ trên trường xuống, tới gần ngực thì như cố tình bé cứ hất hất con bươm bướm lên như 1 lời mời gọi. Mỡ dân miệng mèo không lẽ không xơi :D . End game bằng thế 69 huyền thoại nước nôi lênh láng thỏa mãn cả anh và em. Hạ màn, xuống lại nhâm nhi tí trà rồi về

Tổng kết :

Face : xinh xắn đáng yêu 8/10

V1 : Hệ cam 7/10

V2 : Thon gọn

V3 : vừa đủ xài

V4 : non khít

Tick bác lục tài trợ up lên ONSEN , tip = tick chưa giảm. Cố gắng check hết số ở đây nếu được bác lục tài trợ đều đều :D

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

Hoàng tomy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/21
Chủ đề
1
24
5
0 ₿
Bé lam ca nào v

Hoàng tomy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/21
Chủ đề
1
24
5
0 ₿
Có km j k ad

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,056
538
0 ₿
Còn số nào ngon nữa k bác

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Được code của bác lục cho nên cũng không biết, chắc cũng có á thấy mấy tiệm giờ chạy khuyến mãi quá trời mà :D .

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Cảm ơn bác đã ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ ạ
Bé 24 của cơ sở cực kì trẻ trung và đáng yêu đó ạ, tay nghề cực cao nữa hihi
Chúc mừng bác, hẹn bác vào lần gần nhất