Tân Phú Điệp vụ ngày 9/4 với số 10 Windy Tân Phú

Lượt xem: 1,979

SoDeep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/21
Chủ đề
2
37
12
0 ₿
Chào các bác B11, sáng ra khó chịu bứt rứt trong người tình cờ thấy bác Lục trong chat box nên khẩn trương xin 1 vé điệp vụ, may sao tầm nửa tiếng sau đc bác reply với mã code thân thương B74
Đầu giờ chiều tranh thủ chạy qua đặng còn có cái về làm báo cáo, nhưng đi vào giờ quá đẹp + ngày trong tuần nữa nên hình như có mỗi mình em B50, nhưng thôi vậy thì càng khỏe. Bước vô trình mã code ra, đc lễ tân tư vấn up vé onsen free do cơ sở mời để khách trải nghiệm, ta nói nó ưng cái bụng mà đã cái nư gì đâu B44, ok anh, triển luôn.
Có phòng luôn nha mấy bác (thì có mỗi mình em mà), đi theo locker lên phòng, gởi kèm ít cf cho anh em vui vẻ rồi cũng vô thay đồ xông hơi chờ bé lên, à em book trước bé số 10 rồi nha.
Nói sơ chút thì cái phòng nó rộng ối giời ơi, cái bồn tắm như cái hồ bơi B26, nhưng phòng xông hơi khô sao lại chả có hơi em cũng ko rõ, mà thôi kệ luôn, xông ướt thôi cũng đc. Tầm đâu chừng 10' thì bé vô phòng ngay lúc em cũng vừa ra khỏi buồng xông hơi, bé dễ thương nha, tới lúc tắm mới thấy rõ đc mặt bé tại vì em cận, bỏ kính ra chả thấy đc gì B50, ngồi nghỉ chờ bé xả nước vô bồn thì bé cũng lau người cho em, tình thì thôi B74
Tới đoạn bé bắt đầu nude thì em hết hồn, sặc, body giống nyc của em thế nhở, làm tự nhiên ký ức ùa về B81, rồi cũng vô tắm, cảm giác khác hẳn, nào giờ em toàn đi vé Thái nay lại đc trải nghiệm onsen thế này sau lại cứ phải up vé lên B55,để mấy bác tự trải nghiệm nha.
Mas khỏe: em trước giờ đi massage cũng tầm 4 lần thôi nhưng cảm thấy bé này làm kỹ nhất trong số các bé mà em đã từng đi, vừa làm kỹ vừa làm lâu, tuy là lực chưa đủ nhưng có đoạn dậm lưng bù lại. Có đá nóng nha, em hỏi bé chứ tụi em làm đá nóng cho khách vậy có phỏng tay ko, bé nói tại da lưng mỏng hơn da tay nên để lên lưng thấy nóng chứ đá cũng nguội thôi anh, xong bé cho em cầm thử luôn.
Mas mệt: ổn nha, có nhiều rp về bé này rồi nên em cũng ko nói gì nhiều, trườn bò đủ kiểu , có 69 nhưng em chỉ khám phá ở ngoài thôi tại có móng tay sợ làm bé đau.
Xong phần mệt bé tắm lại cho em rồi cũng kêu lên giường nằm để bé massage thêm nhưng thôi, em để cho bé nghỉ ngơi B47. À bé có nói em dai dài dẻo nữa thì gái nào chịu cho nổi nhưng cảm ơn em vì anh tự biết là anh chỉ có dai với dẻo thôi còn dài thì anh ko có B92

Đánh giá cá nhân:
.
- Về CSVC:
+ Rộng, đẹp, sạch.
+ Lễ tân lẫn locker vui vẻ nhiệt tình.
+ Điểm cộng là lần này quay lại thì khăn ko còn mùi khó chịu như trước nữa, cũng ko hẳn là hết, nhưng chỉ thoáng rất nhẹ thôi nên vậy là ok rồi.
.
- Về KTV - bé số 10:
+ Miền Tây, giọng ngọt, dễ thương, mình dây, trong hình múp hơn.
+ V1: 7 - cam Việt, chống chỉ định các bác thích cam Mỹ
+ V2: 8
+ V3: 9
+ V4: bé nó để đầu đinh B73
+ Face: dễ thương xinh gái, nhưng chả hiểu sao nhìn mà em cứ có cảm giác quen quen.

Túm lại em tương đối hài lòng, sẽ quay lại.
Tổng kết:
.Tic - bác Lục tài trợ, up onsen cơ sở tài trợ.
.Tip - bằng tic + chút cf gởi locker.
Và thế là hết, cảm ơn bác Lục 1 phát nữa vì đã tài trợ vé điệp vụ hnay và cảm ơn mọi người đã đọc bài report của em B11.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

• Love
Điểm cảm xúc: SoDeep

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Số chú này hên xin đc vé diệp vụ, anh đây lên đến level này vẫn chưa lần nào xin đc vé diệp vụ đó. A hi hi

• Haha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
được điệp vụ rồi được up vé luôn quá ngon. chúc mừng bác.

• Love

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..Em xin đại diện cơ sở và Bé xin được chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em.. và có những lời đóng góp ý kiến chân thành nhất dành cho cơ sở ah..Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp bác vào dịp gần nhất ạ

• Love