Điệp vụ ngày đẹp trời 8/1 - 38 xinh đẹp

Lượt xem: 1,288

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
Đầu tháng thử vận may thì đc bác Lục giao cho điệp vụ thăm windy điền trang. Khi nhận đc code là mình phóng ngay đến windy. Đến nơi thì sau khi đc tư vấn quyết định up lên onsen để đc thoải mái với các bé hơn.

Ngồi 1 lúc thì đc locker dẫn lên phòng, tần 5p thì 1 bé bước vào, nhìn bé khá ok, hòi thì bít bé mang SBD 38 nha. Ngồi nói chuyện tí thì đc bé dẫn vào bơi.
Ôi bé tắm khá kĩ, còn thư giãn nhẹ trong bồn nữa chứ, xém tì thì out rồi, hên kiềm lại đc hix hix.

Quần 1 lúc đc bé dẫn lên giường tiếp tục cuộc chiến ko khoan nhượng. Về mass khỏe bé làm tốt, đủ bài, đủ lực. Về mass mệt thì bé làm rất tốt, từ đá trứng cút, xúc bình xăng con, rồi bánh bao kẹp xúc xích nữa, bên cạnh đó làm thái cũng rất ổn nha. Sau 1 hồi chiến đầu thì mình cũng giương cờ trằng đầu hàng. Ngồi tí thì mình tắm lại và về nè
Face theo đánh giá ổn và dễ thương
V1 Cam to nghe bé nói 86
V2 có tí lipid đủ ôm
V3 bao ngon bẹp bẹp
V4 tỉa gọn, nước nôi đủ dùng nè
Service: hôn môi nồng nàn mình cực thích các bé hôn môi vì cảm xúc hơn hẳn.
Biết tạo cảm xúc cho khách hàng.

Tic bác Lục tài trợ + up onsen ( đc cơ sở lì xì lại do khách đầu năm của diễn đàn, hên vl lun hi)
Tip theo sự hài lòng

Sẽ quay lại có thời gian vui chơi nhiều hơn

Vì đi vội nên chỉ đi 60p ra trong sự hài lòng. Hi vọng bé đọc được hihi cảm ơn bé.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
592
254
0 ₿
Dạ..Em xin đại diện cơ sở và bé..xin chân thành cảm ơn bác..đã có lời động viên.khích lệ dành cho cho Bé ạ..vì một sân chơi ngày càng phát triển..cơ sở luôn luôn đón nhận những lời đóng góp ý kiến chân thành nhất từ Quý AE..Mr 0985686115 Quản lý..để được nghe tư vấn và phản hồi chất lượng dịch vụ ạ

tunghero

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/17
Chủ đề
13
82
25
32
0 ₿
Chơi đạo văn của nhau thế bạn. Sao đi dc mà ko làm 1 bài report của riêng mình đi bạn

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
LAK nhận được phản hồi về việc bài viết này có dấu hiệu đạo văn từ bài viết

của member @tunghero . Qua xác minh thì bài viết "
Điệp vụ ngày đẹp trời 8/1 - 38 xinh đẹp " của member @ChangtraiBinhTan có dấu hiệu sao chép gần như hoàn toàn . LAK sẽ khóa bài viết đồng thời có hình thức xử lý đúng với quy định của điệp vụ và diễn đàn

• Like
Điểm cảm xúc: Hoangcodon88
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.