Q.1 Điệp vụ ngày mưa - 58 Fyou

Lượt xem: 810

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lúa trổ bông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/23
Chủ đề
4
43
18
Hồ chí minh
0 ₿
Đứng trước ngân hàng, nhìn trời xa xa đang kéo mây đen, dù chở mình đứng đang nắng vỡ đầu, với tinh thần trọng nghĩa trọng tình, tương thân tương ái, mình quyết định lao ngay vào tâm bão giải cứu mấy em

Xấu hổ vì trong ví ko tiền, nhanh trí pm anh 6aka , sau 5 phút, có code trong tay rồi thì ra ghế đá dưới gốc cây ngủ nghỉ tí lấy sức

Ngủ đc 2 phút thì anh Grab cho 1 cái mũ bảo hiểm vào đầu, đội nón lên xe, phi nhanh trong gió, cả chuyến đi êm ả, cách cơ sở còn khoảng 1km thì mưa như tát nước vào mặt, dừng xe để mặc áo mưa quá mất thời gian, dừng lại giây nào là để em chờ giây đó, nên phi luôn. Tới cơ sở thì ko khác j con chuột chạy trong mưa.

Nhận xét 1: mấy bạn lễ tân có nhiệt tình lấy khăn lau nhưng ko có máy sấy đồ cho khách mùa mưa, trừ 1 điểm cơ sở vật chất ko linh động
(⁠ノ⁠ಠ⁠益⁠ಠ⁠)⁠ノ⁠彡⁠┻⁠━⁠┻

Do có hẹn trước số 58 nên mình lên phòng luôn

Phòng cơ sở vật chất thì đầy đủ, bồn to, giường nằm đc 2 người, có phòng xông nhưng mình k xài

_------_
Vào chuyện chính, sau tầm 5p thì bé 58 bước vào, bé tên Trinh, mặt khá xinh, nhìn khá giống 1 idol tiktok ko tiện nêu tên, ae đi xem giống ai nha ♪⁠~⁠(⁠´⁠ε⁠`⁠ ⁠)
Mình đi vé body trải nghiệm, nên bé tắm qua cho mình bằng vòi sen tránh bị ngứa do nước mưa, vừa tắm vừa nói chuyện

Nhận xét 2: bé có chu đáo nhưng chưa chủ động, lúc tắm bằng vòi thì vẫn còn vải trên người, hơi mất hứng xíu, tính mình ko thích nói nhiều, thói quen của ktv sao thì cứ thế mà làm, nên kết ở khâu làm quen là 7/10 thôi

lau người cho mình xong thì bé cho lên giường bắt đầu phần khoẻ, phần khoẻ thì đủ bài đủ lực, lưng đang hơi đau mà bé đi bài khoẻ xong thấy giảm đau liền đó

Nhận xét 3: làm tốt phần khoẻ, đau lưng mỏi gối thì 58 ok nha

Qua phần mệt, cảm giác cặp vú chà khắp lưng nói chung là đã, chà vòng 1 xong bé còn dùng vòng 4 chà lướt lại lần nữa
Lật người lại, do 58 ít lắc trái cây trước mặt nên mình nghĩ là trái cam, chứ chịu khó lắc thì mình tô điểm nghệ thuật thành trái dưa hấu nha.
Cặp vú lại trườn khắp người, cứ cạ qua cạ lại thằng cu em, lưỡi thì lick ti, tay rảnh thì lại thăm hỏi thằng em, vòng 4 thì chổng lên mời gọi, mà công nhận vòng 4 sờ rất đã, mơn trớn đc tí thì 58 bắt đầu ngậm thằng em, mút tê cả người, kỹ thuật súc bình xăng, mút bi điêu luyện nha, tay miệng phối hợp thuần thục, nay người hơi mệt với mấy lần đi toàn 2 shot, nên nay ko đề phòng, thất thủ out sớm, chứ mấy lần trc có bé còn quạu tại mình lâu ra quá <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠>

Nhận xét 4: bé 58 làm mệt cũng ok nha, a e có đi bé thì book vé 2 shot mà đi, viết feedback mà lại rạo rực ko lẽ giờ lại lên 2 shot với em nữa

Ok xong việc ra về, ko nhận xét nhiều về lễ tân vì là nam, nhưng mấy bạn ok, tròn vai, chu đáo dù mình ăn mặc khá phèn

Kết
Số 58-bé Trinh
Face: 8,5đ (có nét đẹp rất riêng)
Dáng người: 8đ( k phải mình dây, người có da có thịt có mỡ, có hình xăm)
V1: 8đ (bóp đã tay, mềm)
V2: 7,5đ có lipit
V3: 9đ( đã lắm)
V4: 9đ ( mềm mịn nước nôi đủ cấp cho mấy cty thủy điện)

Bé ngoan, phù hợp cho mấy bạn hướng ngoại, còn mấy bạn hướng nội cũng thử đi, thử xong biết đâu chuyển qua hưởng 8 phương, đẹp gái chưa có người yêu nha

P.s: đi công tác xài tiền cty thích ghê, lần sau tài trợ vé onsen tác nghiệp để ok hơn nha a @Lục A Ka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.