Q.1 Điệp Vụ ngày mưa cùng 09 DBTD

Lượt xem: 863

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Nhân dịp đủ 5 bài rp thì mình mạnh dạng inb nhận nhiệm vụ liền cho nóng, mong muốn sẽ ra Hera, nhưng thôi dòng đời bắt mình ghé Tân Định nên cũng vui lòng mà nhận nhiệm vụ!
Sau 1 hồi book grab thì mình đến 54 Đặng Dung làm nhiệm vụ vì cũng còn ít ktv nên chọn luôn 09 để làm nv đầu tiên.
Điều đầu tiên mà mình bất ngờ nhất là cái phòng, rất rất hoành tráng luôn, siêu VIP ạ, thơm phức, cũng vào xông hơi như mọi khi, thì tầm 10p 09 bước vào, mình kêu 09 vì ktv này lớn tuổi hơn mình , đánh giá sơ thì face hơi khác vs ảnh dc xem, vòng 1 thì như trái bưởi luôn mấy má, vòng 2 "hơi" lipit, vòng 3 thì vừa to, tròn nhé.
Ngồi tâm sự khám phá sơ thì cái tay của tui nó ướt đều luôn, nước nôi lênh láng :))) tới thủy chiến cứ sờ là ra nước, còn giật giật người nữa, mần sơ vài đường thì lên ms khoẻ, đấm lực nhé, đá nóng chà đầy đủ, cặp ngực khủng bố thì trườn tới đâu êm tới đó khỏi phải bàn, đến phần mệt thì vẫn có thêm tý âm thanh rên rỉ kích thích, và làm rất nhẹ nhàng đến khi gục ngã luôn ạ!
Đánh giá tổng quan
V1: điểm mạnh lớn nhất, to tròn, hàng real nên bóp râtz thích
V2: lipit ạ, vì tạng người thuộc dạng mũm mĩm
V3: vừa đủ to, tròn
Tic free, tip bằng vé 900k, locker 2 anh mỗi a 50k, vì dc bữa mì trứng và book xe hộ
Thank bác @Lục A Ka nhé ☺️☺️☺️

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and highlatency

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143