Điệp vụ ngày nắng nóng 28/8 cùng em 08 Dubai Q1

Lượt xem: 1,627

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, vẫn như bài rp trước, lời đầu tiên em xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ điệp vụ này.

Vào bài luôn cho các bác khỏi chờ lâu, theo như điệp vụ thì đối tượng em cần trinh sát là bé 26, trước khi lên đường em đã tham khảo kỹ giờ lên ca của bé là 15h, có mặt tại thực địa lúc 15h10 nhưng bé đã có khách, thế là phải random :(, cáo lỗi bác Lục vì điệp vụ ko được thực hiện như yêu cầu của tổ chức :(.

Đánh giá của em về csvc thì quá ok vì cơ sở mới, kết cái giường, bé có thể gần gũi mình hơn để tâm sự. Nay hơi đuối nên em vào xông hơi chừng 10p, xong bé vào, đánh giá đầu tiên thì bé 3m bẻ đôi, mặt ko xuất sắc lắm nhưng cũng ok, trắng. Xông hơi xong em ra cho bé lau mình rồi tắm, anh em trao đổi qua lại thì bé mới làm 1 tuần, nhưng bé hơi ít nói toàn em phải gợi chuyện, mà gợi một hồi ko biết nói gì nữa nên nằm im hưởng thụ luôn.

Ms khoẻ: bé làm khá ok, đủ lực nhưng còn mới nên cần trau dồi thêm

Ms mệt: bé đi Thái khá chuẩn, em phê từ lúc đó, cùng động tác lưỡi đi khắp người lúc nằm sấp, sau đó Thái ngửa thì bé cho v1 áp sát thằng nhỏ liên tục làm thằng anh chịu cũng ko thấu :)). Sau khi thi triển hết các skill quen thuộc, em cũng tranh thủ khám phá v4 của bé thì thằng nhỏ cũng buông dúng đầu hàng.

Đánh giá:
CSVC : 9d
V1: 8d
V2: 7d em cũng ko ôm được nhiều nên cũng khó đánh giá
V3: 7d ok, mềm mịn
V4: 7d khá bót tuy nhiên hơi khô cằn xíu :))
Thiệt hại: tic bác Lục + tip mặt bằng chung
Góp ý: bé nên trau dồi thêm kỹ năng ms khoẻ đặc biệt là trò chuyện với khách nhiều hơn, em là em thích bé nào nói chuyện nhiều, như vậy không khí nó mới ko bị loãng các bác ạ.

Một lần nữa em xin cảm ơn bác Lục!

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

P.A có cặp đôi huyền thoại thì bên này đọ không được. Bên này, lúc mới khai trương có em 08 cũ, 10 cũ đều bên Dubai BT qua để hỗ trợ tạm đợt đầu cũng đáng report. Ngoài ra có 11 và 09 (đã nghỉ) cũng đáng yêu. Mấy số mới chưa đi.

• Like
Điểm cảm xúc: lord

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
À mà bé này ko cho hôn môi nhé các bác :)), hôm trước em định hôn nhẹ cái mà bé né dữ lắm :))

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Hôn môi thì đó giờ mặc định là chỉ em nào chủ động trước thì các anh em mới dám hôn lại. Chứ 99% các em không bao giờ cho hôn môi màB17

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Hôm trước em đi KH chủ động hôn bé cũng đáp lại như người tình luôn, phê lắm :))

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿