Q.1 Điệp vụ Nhanh Như Chớp 18+

Lượt xem: 790

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Buổi trưa rảnh rỗi ai ngờ trúng điệp vụ hẹn lần hẹn lượt cũng phải ráng qua Tân Định để còn báo cáo.
Tân Định khác với 41 LTHG là giường bọc da vệ sinh dễ hơn nhưng chỉ có xông ướt ( và không có lá thảo dược)
Số 18 mình đi lần đầu tiên trong cuộc đời 10 năm trong bộ môn này là em gái bước vào con đường này được 3 ngày đó là điểm yếu chưa có nhiều kinh nghiệm để làm hài lòng các bạn muốn tận hưởng.
Nhận xét bất ngờ nhất dành cho em là Tatoo nhiều và ngực hoàn toàn là tự nhiên, bóp mềm mại và bự đầu ti lại nhỏ.
Vào bồn tâm sự khai thác thông tin và lên giường hành động. Với điểm nhấn là vuốt dầu rất ổn lâu lâu xuống phần chân là cái núm chạm vào lòng bàn chân cảm thấy kích thích. Tuy mới nhưng em rất chịu nghe lời và mình cũng hướng dẫn em các điểm em cần lưu ý.
Chăm chú dùng miệng 15 phút chưa khả thi, mình nói em ngồi ưỡn ngực ra chống tay ra đằng sau rồi mình xóa 2 vú đẩy thẳng nhỏ liên tục ( chưa bao giờ có cảm giác bạo dâm như vậy) cuối cùng cũng đã bắn tung toé vào miệng và ngực em.
Tóm lại một số mới , gu lạ mà rất thực và chịu nghe lời cần các bác cao thủ hướng dẫn tôi luyện
Cảm ơn code free từ cơ sở. Hẹn gặp

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Úi chà tha thu nhưng lại là lính mới à, combo độc quyền quá kkk.
Mừng bác ngon trym.

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ vài dòng cảm nhận của mình về bé ạ , rất mong được đón tiếp quý khách vào những lần ghé thăm sau ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿