Bình Tân Điệp vụ NHANH NHƯ CHỚP Dubai Bình Tân_KTV 06

Lượt xem: 962

Heoconhauan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/11/17
Chủ đề
2
71
13
Ho chi minh
0 ₿
Xin chào AE hội đồng râm,

Tình cờ lướt lại CĐMS thì thấy Điệp vụ nhanh như chớp từ bác @Lion( . )( . )King. Cũng từng đi trãi nghiệm Dubai Q1 nên mạnh dạng đăng ký test em 06, không khỏi chần chờ, E phóng con xe tới ngay chiều hôm nay.
Trời 3h chiều nắng cực, chạy từ Q10 đến Bình Tân tận 9km trong cái nóng oi ả thật không uổng công đi xa.
Tới nơi tầm 15h30, mặt tiền Dubai Bình Tân nằm trên con đường khá rộng và thủ phủ Bình Tân, vào tới là bác giữ xe rất nhiệt tình chào hỏi và không quên gửi thẻ xe.

Vào trong thì lại khác, nhìn rất gọn gàng sạch sẽ, em lễ tân nhìn rất chi là ưng ý và dễ thương. Đưa em code free onsen để book phòng lên lầu. Pé lấy Iphone chụp lại Code rồi gọi anh locker đưa lên phòng. + 1đ

Locker nhiệt tình vui tính dặn dò Mình 'A có gì ko ưng cứ gọi E', nghe là mình thích rồi; tranh thủ Locker đang mở nước, phòng xông hơi thì mình tia CSVC so với Dubai Q1 ntn. Phòng có cả phòng xông ước, xông khô. toilet và bồn tắm rất to.
Tuy nhiên, bố tri khá chật, chừa được 1 lối đi khá nhỏ dễ té khi đi giữa giường và bồn tắm. Giường massage bố trí ngay cửa ra vào nhìn vô gây cảm giác không tự nhiên. - 1đ

Sau 1 hồi bay vô là xông luôn, mùi sả mới làm cho tinh thần sảng khoái. Sau 10p hết chịu nổi mình cũng ra chuyển qua xông khô.

Pé cũng đã cởi hết và cuốn khăn tắm chờ Mình. Lúc này Mình mới quan sát Pé kỹ. Pé rất là xinh, trang điểm nhẹ nhàng, cười mà 2 răng khểnh rất dễ thương. Pé cao tầm 1m62, Vòng vừa vặn, tự nhiên, chưa đụng chạm dao kéo; V2 của pé cực kỳ thon, ko thừa 1 chút mỡ nào; V3 của pé to bự, AE nào thích V3 to bự thì chắc đúng gu pé này. V4 bé rất nhiều lông và gọn gàng sạch sẽ, nhìn như gái mới lớn vậy. Pé này khá trắng với da rất là mềm mại, AE sờ rất thích.

Bắt đầu nude toàn thân, 2 AE vào bồn tắm với nhau, vờn nhau 1 chút thì cả xà bông hết sạch, đành tắm chay --> -2đ CSVC.
Pé tắm cho mình rất kỹ, ko chỗ nào mà pé bỏ sót, tay pé ko quên sóc lọ thằng nhỏ, miệng pé cứ rên nhẹ nhẹ bên tai, ôi lúc đó nó phê tới óc AE ạh.

Mình bắt đầu phê rồi 2 ae ra giường làm nuru. Bé massage khoẻ rất tốt, giãn gân cốt, rồi tới màn đá bi + BJ , pé mút nhiệt tình như chưa bao giờ được mút. 2 bàn tay pé cứ rà rà khắp V4 E. E ko biết sao nó lại sướng đến vậy. Chuyển qua 69 thì phê trong cơn mê.
Kết thúc 1 buổi chiều đê mê.
V1: 8/10 --> tự nhiên
V2: 8/10
V3 :9/10 căng tròn
V4 : như gái mới lớn, đút 1 ngón vào rất khó, em chỉ đút dc ngón út.
Tic = free code
Tip = tic
Thanks bác @Lion( . )( . )King nhiều nhiều

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu, LSO and Mr Mìn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12