Gò Vấp Điệp vụ nhạt cuối tuần với số 49

Lượt xem: 2,341

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Chiều cuối tuần được Mod Dory trao vé bóng đá nên vào diễn đàn tìm các số hot của Ánh Dương,sau một vòng tìm kiếm thì quyết định chọn bé 49.Thế là gọi điện đặt trước rồi xách xe phi tới cơ sở.Vào trong được anh lễ tân đón tiếp nhiệt tình, mình up vé onsen 1,nhanh chóng theo locker lên phòng, cuối tuần nhưng thấy khá vắng chắc đang đó dịch bệnh.Phòng ốc đẹp, đầy đủ tiện nghi nhưng hơi nhỏ.Mình xông hơi tầm 15p thì bé vô tới.Sau màn chào hỏi ôm ấp ban đầu thì cả 2 vào bồn tắm.Bé tắm cho mình khá kĩ, và tắm chung luôn chứ không phải mẹ tắm con nên khá phê, vừa tắm vừa khám phá bé thoải mái.Bé lau người cho mình rồi bắt đầu màn ms khỏe.Bé làm lực vừa chứ không mạnh lắm vì bé khá nhỏ con, làm đầy đủ tay các bước nhưng hơi nhanh.Từ đầu tới lúc này thấy bé rất ít nói, tính mình cũng ít nói nên không khí khá yên lặng.Tới phần ms mệt, bé thoa chất lỏng lên người rồi dùng v1 và lưỡi đi khắp cơ thể mình, bé làm đủ bước nhưng cảm nhận mình thấy rất nhanh,khi lật ngửa lại, bé chỉ đi lưỡi vài giây 2 bên đùi mình rồi lao ngay vào BJ, rồi 69, sau đó mình out.Mình nằm nghỉ một chút rồi bé tắm lại cho mình. Mình thấy lạ sao bé này lại là tứ đại mỹ nhân của Ánh Dương được, hỏi ra mới biết bé này là số 49 bên Dubai Gò Vấp qua hỗ trợ, thân hình 2 bé này na ná nhau nên mình không biết đã nhầm người, mình uống ngụm nước ,ăn trái quýt rồi về luôn vì thấy bé cũng không chủ động nói chuyện lắm.Lúc xuống cả locker và lễ tân đều khá bất ngờ vì mới 50p mình đã xuống, bé làm nhanh quá mà.Anh lễ tân nói mình số 49 thật sự đang ở quê chưa lên.Bé 49 mình gặp mới vô làm, nhưng mình nghĩ bé nào mới thì có thể tay nghề chưa tốt nhưng thời gian sẽ rất đảm bảo.Mình đã đi Dubai Gò Vấp,Cẩm Thy cũng chung chủ với Ánh Dương, các bé làm rất kĩ,tương đối đúng giờ, chỉ có bé này là làm rất nhanh.Đang có chương trình lì xì nên bốc thăm được vé giảm 30% cho lần sau, kết thúc ngày cuối tuần.Đánh giá chung:V1 8/10,V2 9/10,V3 8/10,V4 8.5/10, bé này khá công nghiệp, lễ tân,locker nhiệt tình.Tick:mod Dory hỗ trợ up onsen,tip onsen.Cảm ơn mod Dory đã tài trợ.

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Phòng hơi nhỏ nhưng hơi ấm của bé bao trùm là ok sướng rân người rồi còn gì nữa bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thôi, chia buồn cùng bác vậy, tui cũng mới sụp, sụp hầm ko chừa riêng ai đâu, cuộc chơi phải chấp nhận thôi,haizz

• Like
Điểm cảm xúc: gaconsg

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Lời đầu tiên ad xin trân trọng cảm ơn ý kiến đóng góp của bác.... Ad sẽ chuyển đến Qly để điều chỉnh lại dịch vụ ạ

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Chia buồn cùng bạn. Mình thì đặc biệt kỵ những bé ít nói. Cảm giác nó công nghiệp sao ấy. Nhiều lúc thấy giống như mình đang đc robot lập trình sẵn phục vụ chứ ko phải con người B09

• Like
Điểm cảm xúc: gaconsg

hang bu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
34
11
0 ₿
mình đi ad thì hay đi bé 24 29 bé làm phê khỏi bàn..hnao mình qua ad tét thử bé 49 này xem ntn có như lời ad nói k..chứ mìn thây ad ok đó

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
mình cũng sập y chang chủ thớt rồi :)) thôi đồng cảm ngộ .