điệp vụ nhẹ nhàng 08

Lượt xem: 2,252

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
sau bao lâu chờ đợi thì cũng đã được bác Lục tin tưởng giao cho điệp vụ đúng vào lúc tưởng như đã hết hy vọng ^^
tiện cũng có việc ghé qua q1 nên liền set up gọi hỏi cơ sở giữ chỗ trước mất công tới thì bé đã lên làm, khuyến khích ae nên gọi đt trước cho cơ sở nhé
đến nơi đợi xíu là lên phòng luôn, cái tiện của việc đặt chỗ là ít phải chờ lâu nha các bác ^^
phòng ốc vẫn ok, xông hơi mau nóng, xông xong là bé vô luôn ^^ vẫn thích nhất là có bồn tiểu trong phòng luôn đỡ phải đi ra ngoài, hehe
bé vào cũng chào hỏi, thấy mình xông xong là tự lau mồ hôi vs bóp chân luôn trong lúc đợi, thái độ này là kết rồi này :D trong lúc bé cột tóc để tắm thì mình tranh thủ ôm từ đằng sau giao lưu cái, hehe
mas khỏe: bé làm đầy đủ, kĩ, lực vừa phải, trong lúc làm cũng nói chuyện vui vẻ, bé kêu thích tám nha, vì im lặng thì 2 bên đều ngại, hehe, có chà đá nóng luôn, ae mệt mỏi vô là khỏe nha
thư giãn: tuyệt vời, đường lưỡi từ dưới lên trên phê ko tưởng, mình nhột chịu ko nổi luôn ^^ ngực đẹp vừa phải nên đi thái quá tốt :D bé cho khám phá thoải mái nha, thái độ cực kì vui vẻ nhiệt tình, bj 80% luôn, bé có kinh nghiệm nên biết cách làm ae sướng tùy người luôn, hehe trong lúc bj thì cũng tranh thủ khám phá đồi núi vs nước non, thích cực các bác ah, nói ko diễn tả được hết đâu, phải trải nghiệm thực tế cơ :D do bé làm tốt quá nên hnay mình ra nhanh hơn bt, tuôn trào sung sướng ^^ xong rồi nghỉ mệt xíu, bé tắm lại rồi tạm biệt hẹn ngày gặp lại ^^
đánh giá:
csvc: 9d
lễ tân vs gửi xe: nhiệt tình nên mình có tip thêm ít
ktv:
service: 9d
v1: 9d (vừa đẹp )
v2: 7d
v3: 9d

tic: bác Lục tài trợ
tip: theo sự hài lòng
nói chung là quá hài lòng, sẽ còn quay lại thăm bé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, combodia and Dragondn

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
tết bé về quê không gặp được, bác vừa đi thì gặp là may quá rồi

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

cám ơn các bác, mình cũng 2 tuần mới trúng được 1 cái điệp vụ ah :)))

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
08 vs 11 là cặp đôi hơi bị ngon đó pác

MrxXx

Thượng Tá