Điệp vụ nhẹ nhàng cùng bé 96

Lượt xem: 1,796

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
Nay được bác Lục giao nhẹ cái điệp vụ nên ngay cả trong lúc hơi buồn ngũ cũng ráng xách con xe phi tới P.A để tìm e nó, mình book trc ai ngờ e nó đag rảnh nên đi luôn hehe :D.
Phi xe tới P.A vẫn gặp bác giữ xe ân cần cùng những a locker cute, rồi cũng đủ thủ tục dắt mình lên phòng, mở xông hơi này kia cho mình rồi đi. Ngồi tầm 5' thì bé vào, mở cửa ra với nụ cười duyên cùng giọng nói HN khá ấn tượng, mình ưng cực :D. Mình lười xông nên bé vào kêu bé tắt luôn, vậy nên có thêm time ngồi nc vs bé, ôm bé vào lòng rồi mân mê tè le hehe :D. Cũng được tầm 5' thì bé cởi nhẹ cái quần cho mình rồi dắt mình đi tắm.
Tắm táp thì bé tắm rất kĩ, đặc biệt thằng cậu bé :D, tắm xog còn nhẹ nhàng dìu mình ra cảm giác rất gần gũi :), rồi bé lau người cho mình rồi dìu mình lên giường rồi đè mình ra massage hehe :D.
Massage khỏe: mặc dù người mình khá cứng, nhưng bé đấm cũng khá thấm, bé đấm khá nhiệt, xog bé còn hỏi đau nhức đâu để e đấm thêm nha.
Massage mệt: sau khi massage khỏe xog bé kêu nằm úp, đag nằm đê mê thì bé đưa đường lưỡi từ lỗ tai của mình từ từ xuống sóng lưng, người mình lúc đó cứng đơ như chịu trận luôn í -_- rồi bé cà nhẹ cả cặp nhũ hoa của bé vào lưng mình, liên tục đường lưỡi và cặp nhũ hoa như vậy, rồi bé khìu khìu thằng e mình, mình cảm giác ko ổn nên bảo bé " a muốn thấy mặt trời vs cả núi đồi e ơi". Nói vậy bé bảo mình nằm ngửa lại, bé nhẹ nhàng đưa đường lưỡi tiếp tục từ ngực mình xuống thằng e mình, lướt qua nhẹ nhàng nhưng cảm giác cực kì mê ly. Mình cũng ko chịu thua, lúc bé làm mình cũng khám phá này kia núi đồi với khe nước thiên nhiên, bé hiểu ý đưa lên cho mình bú bình luôn, rồi bé hj nhẹ nhàng cho mình, mình cũng mần cho bé lên bờ xuống ruộng :D. Bé làm mà cứ rên nhẹ nhẹ kích thích lắm các bác ạ. Sau cùng bé cầm tay mình kiểu như kêu mình làm nhanh hơn á, rồi cuối cùng bé làm mình out, mình cũng làm bé out nhẹ hehe :D. Cả 2 mần xog nằm ôm nhau tâm sự mỏng tí rồi bé dắt mình đi tắm, sau cùng chia tay đầy xao xuyến. Đánh giá:
SBD 96
Face: nhìn duyên lắm, xinh nữa, dâm nữa hehe :D
V1: cam thôi nhưng chắc lắm, bb khá thích
V2: ngon lành cành đào
V3: doggy thì thôi dòi :D
V4: nước nôi lên láng nhá
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: = giá thị trường
Nói chung chắc lần tới còn kiếm bé nữa, bé tạo cảm giác xao xuyến xôi ghê =.=
P.S cám ơn P.A và bác Lục đã tạo cho ae sân chơi bổ ích này nhé :D ... chúc ae giữ gìn sức khỏe thật tốt trong những ngày dịch bệnh có dấu hiệu trở lại nhé, mọi người cẩn thận nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Pcn2102

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Thị trường thì ít ra bác cũng nên nói bác đi gói nào để ae còn mò chứ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Pa relax cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Pa sẽ cố gắng thay đổi để chăm sóc khách hàng 1 cách tốt nhất. Muội chúc huynh có 1 ngày thật vui vẻ ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: kaka123

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Nhầm...96 mới đúng. Số 0 kế số 9

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Nghe điệp vụ điệp vụ hoài mà chẳng biết như thế nào mới được giao Mission kkk. Toàn tự đi chứ không có được giao cho Mission gì cả. Ai đó giải thích dùm điệp vụ là gì với.