Điệp vụ nhẹ nhàng sau chiến thắng của Việt Nam

Lượt xem: 1,074

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
Chả là hôm VN thẳng Phi thì cả thành phố ùa ra đi bão, thấy bão khá lớn và may mắn hôm đó nhận được điệp vụ của mod @Lục A Ka nên đã tìm cách tránh bão!
Địa điểm tránh bão là ms Cẩm Thy!
Đánh giá về CSVC: nghe nói mới nâng cấp gần 1 năm nên CSVC ổn so với tầm giá, phòng ốc sạch sẽ, thiết kế tinh gọn, nói chung là ổn!
Mình được code free tuỳ chọn KTV. Đọc qua các rp của các anh em thì thấy có mấy số hot như 26,29,04. Đến book thì em thì nghỉ, em thì về rồi...không biết nói sao luôn thôi random vậy!
Lên thay đồ và bước vào phòng xông. Phòng xông ở đây hơi nhanh và ổn. Mình ngồi xíu là chịu không nổi nên ra ngoài ngồi cho khô mồ hôi thì em ấy lên! Em mang SBD 69.
Nhìn em tướng tá khá ngon, gương mặt thì có nét, cao ráo, eo ót rất ok, thầm nghĩ chắc điệp vụ này ngon cơm rồi đây!
Em pha nước rồi tắm cho mình. Màn tắm táp cũng khá kỹ!
Tiếp theo là màn ms khoẻ: Nói chung em làm cũng tương đối ổn, nhưng em này nói chuyện rất nhiều nhé các bác. Tay làm, miệng nói liên tục, cao trào thì em chỉ nói và không làm :):):). Nói chung mình chưa hài lòng lắm về phần ms khoẻ này lắm do em cũng làm chưa đủ lực và chưa tập trung cao độ!
Đến phần ms Thái: em này làm ms Thái khá kỹ, nhất là phần lật ngửa lại. Em dùng cặp nhũ hoa va chạm mềm lên xuống, qua lại với thằng nhỏ khiến thằng nhỏ không thể nào chịu nổi phải phất cờ khởi nghĩa. Đang chuẩn bị ra trận thì em kết thúc màn ms Thái rồi em đi làm gì đấy mình không biết, đang cao trào làm tụt mất hứng:(:(:(.
Đến phần ms Mệt: Em HJ kết hợp với BJ 50 - 50, có thêm liếm ti. Em không cho động chạm vào v4 và bú bình, em chỉ đưa ra lý do là bảo tồn cơ sở vật chất thôi. Nhưng vì thân hình em cũng đẹp với màn lick ti của em cũng khá chuyên nghiệp nên mình cũng out trong sung sướng.
Đánh giá sơ bộ về em 69:
Face: 6,5đ. V1: 6,5đ. hệ cam việt, vừa tay. V2:7đ có eo ót (chưa có gia đình eo ót ổn). v3, v4 không cho check nên không đánh giá được.
Em làm cũng ok, tạm ở mức hài lòng. chắc lần đầu gặp em nên em chưa thoải mái lắm.
Nghe em này nói cuối năm này giải nghệ rồi nên anh em nào muốn check thì tranh thủ nhé!
Tic: free (cảm ơn mod @Lục A Ka đã tài trợ)
Tip: theo sự hài lòng
Mình xin kết thúc bài rp tại đây! Cảm ơn anh em đã đọc bài rp của mình!

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka