Điệp vụ nhẹ nhàng với 01

Lượt xem: 1,239

motlanbenem

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/19
Chủ đề
4
25
9
41
0 ₿
Chơi event bác Dory chơi hoài toàn xịt :(, may sao được bác 6 chiếu cố cái code đi thám thính ở Ánh Dương, thế là phải hoàn thành số phận của một điệp viên.
Mình đã từng đi bé 01 này 1 lần, cảm giác vẫn còn lưu luyến muốn đi lần 2 vì phần nào với cái răng khểnh, thân hình minhon giống người yêu cũ mình. Thế là sau một buổi nhậu vs đối tác tầm 4 lon, mình xách xe qua Ánh Dương, nhân viên dưới quầy mấy anh nói chuyện rất ok, may sao số 01 rảnh thế là lên thôi, theo vé lấy 1 vé thái không quên tips cho anh dẫn lên 20k uống cafe.
Ở AD mình ấn tượng với phòng xông, xông rất đã, uống 4 lon vào xông cái như muốn ngủ ở trong :D, ngủ sao dc khi đang xông thấy cửa sáng sáng lên, biết là 01 đã vào, em chủ động hạ nhiệt độ phòng xông cho mình.
Bước ra ngoài vẫn nụ cười răng khểnh ấy, ẻm không nhớ mình nhưng có 1 keywords làm ẻm biết đã từng làm mình (cái này bí mật, hihi).
Sau khi nói keywords xong thì tới công đoạn tắm, lần trước đi có vẻ hơi lạnh lùng lúc đầu mà hôm nay có vẻ hồn nhiên nhí nhảnh, chọc chọc thằng em mình nữa.
Công đoạn tắm táp thì ai cũng như ai rồi.
Ms khỏe: Ms đủ bài, ổn, khá ở massage lưng, đỡ mỏi sau chuỗi ngày làm văn phòng.
Ms mệt: Tới đoạn này ko hiểu sao do bia hay gì mà mình nhìn em cứ như người yêu cũ, đi Thái, đi lưỡi ở lưng, nằm sáp vào mình làm mình cảm giác quay lại hồi xưa lúc còn yêu hơn, bài này chủ yếu mình nhấn mạnh vào cảm giác chứ không review rõ làm thế nào làm thế nào, nhưng nói chung là rất ok, chống chỉ định cho bác nào thích hàng to nhé, bé này mi nhon, vòng 1 vừa đủ nha.
Rồi mình cũng out trong đê mê giữa thực tại và quá khứ.
Xong xuôi cũng trễ rồi, mình tạm biệt em, và sẽ có lần thứ 3 quay lại.

Thiệt hại

Tic: bác Lục + 20k cafe
Tip: 5xx

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x