Q.10 [điệp vụ] Nhiệm vụ thất bại với DDCN 28 PA

Lượt xem: 1,349

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
18
146
86
0 ₿
Sau thời gian đóng đô ở ẩn tại Tân Định, thấy bác Lục ra thông báo đăng ký điệp vụ, thấy PA Relax có mấy em mới vào khá nhiều, lướt xem hình thấy em 28 có vẻ hợp gu, có nét dâm dâm, thế là inbox bác Lục ngay và liền, 5 phút sau nhận được tin trả lời của bác Lục, tranh thủ sau khi tan ca làm nhẹ tô hủ tíu, chợt nhớ là chưa gọi book, may sao gọi bé đang rãnh, chèo xong phóng xe đến ngay và liền, muốn chửi thề kẹt xe gần 20 phút đồng hồ mới đến được cơ sở, giữ xe rất nhiệt tình, dẫn xe vào dùm mình, mình khá ấn tượng khi vào lễ tân thấy mình mệt kêu ngồi nghỉ uốn miếng trà đi anh, gặp mấy chổ khác đa phần kêu tư vấn mua vé tại quầy rồi mới qua ghế ngồi, bé lễ tân tư vấn khá kỹ càng, vui vẻ, mình nói anh có code, em kiểm tra check code giúp anh, lễ tân nói code này code điệp vụ mình được Free vé và chỉ định số KTV 28, nãy anh có gọi e đặt phải không ạ, khâu làm việc quá chuẩn, trong sai đi đâu được, ngồi uốn trà được vài phút được phục vụ dẫn lên phòng, hên mình mới nghỉ mệt, ko thôi lội thang bộ tiêu hết tô hủ tíu, được đưa lên lầu 1 - Vip 3 thì phải, phòng khá rộng, thiết kế nhẹ nhàng, giường to, bồn to, mình thay đồ vào xông hơi được vài phút thì bé vào, mình cũng tò mò hé cửa nhìn hình dáng của bé, không ngờ bé phát hiện, bé hỏi anh xông xong chưa ạ, a có muốn xông thêm không, thấy vậy mình đi ra, nói thôi nóng quá, với lại sợ em đợi lâu nên anh đi ra, body săn chắc, dáng hơi ngon anh em ạ, face xinh, tôi nói có nét dâm quả không sai, vừa ngồi lên giường là bé ngồi kế thò tay rờ thằng ku liền, thấy thích thích rồi nha, và rồi bé tuột chiếc áo lụa xuyên thấu ra, ôi cặp ngực không to không nhỏ, vừa đủ sài, cũng không tha cho bé trước khi đi tắm, bú no nê 2 bình sửa, bé kêu em qua tắm cho anh nha, nghỉ trong đầu vào bồn đi chết với chị, vào bồn bé rửa cho mình khá kỹ, và rồi màn tra tấn nhẹ bắt đầu, hôn từ ngực, hôn tai, xuống bụng và xuống tới thằng ku thấy tới công chuyện rồi, nút nghe cái chốc, lên tận mây xanh, lau cột, liếm trứng đái tới nái, hên mình gồng lại không thì tử trận rồi, mình tìm kế liền thôi ra giường đi em, ngâm nước lạnh quá, ra giường nhiệt độ hạ xuống, thấy khỏe khỏe rồi, bé massage khỏe cũng ok phết, đấm đủ lực, khoái màn nhấn lưng của bé đã, xương kêu cốp cốp, và rồi tra tấn tập 2 tiếp tục, bé đổ dầu nuru lên người, dùng 2 bình sửa trườn lướt trên lưng mình, như bé đang lướt sóng vậy, đi lưỡi đến đâu tê đến đó, mình đã cương cứng nên quay người lại, ôm chọn bé lên người, da chạm da, thịt chạm thịt, ku cạ chim sướng vãi lờ, đúng là dâm dâm cô nương đây rồi, sướng đến nỗi nhiều khi muốn đè ịch luôn, nhưng không thể làm bậy được, mất thể diện hết, đôi khi cạ vậy thôi còn sướng, lên đỉnh hơn là ịch, và rồi dâm dâm đại nguyên soái đành tử trận, bé lau mình rồi dẫn mình đi tắm lại cho sạch dầu, vậy mà còn dọc thằng ku mình nữa, anh em biết rồi mới ra xong, là đầu ku nó rất nhột, vậy mà bé cứ chà chà đầu ku, làm nhột quíu người, bỗng mình rên "á " cái luôn anh em.
Tắm xong qua giường e bonus cho massage đầu để thư giãn và hạ nhiệt, và rồi cuộc vui nào cũng đến lúc chia tay, chia tay em ra về với cái hôn nồng cháy và ấm áp.
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: bằng vé bonus vì độ dâm của bé
hẹn gặp lại bé lần sau

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Thất bại quá =))

• Love
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
Thay mặt bé và cơ sở em cảm ơn anh nhiều nè. Hôm nào có muốn đổi gió qua Pa thì cứ mạnh tay inbox cho em nha.

• Sad
Điểm cảm xúc: Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thích ăn chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
25
18
0 ₿
Nghe ngon quá mà bác, trước mình đi PA cũng nhiều mà lần gần nhất cách đây 2 năm rồi do dời nhà lên Bình Tân :(. Lúc đó toàn đi bé số 9, vài hôm bé kẹt thì đi số 8. Nghe bác mission thấy ngon quá mà chắc hôm nào rãnh rỗi checkin lại kakaka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
chắc thất bại là chưa gặp được cô lễ tân xinh đẹp kiêm nữ tổng tài xinh đẹp Ms Châu :sprite-48:

• Love
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
18
146
86
0 ₿
dạo này có mấy bé tươi xanh lắm

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
[QUOTE="Dâm Dâm Đại Nguyên Soái, post: 386201, member: 61506"] nghỉ chơi em rồi, anh vô em lo tiếp mấy anh đẹp trai kia, anh xấu em bỏ anh ngồi 1 gốc, bùn hết sức [/QUOTE] Em xin lỗi tại khách đông e hơi lu bu. Chứ ko phải không tiếp. Mà e nhớ ai e cũng tiếp hết mà ta.... :pudency: