Gò Vấp Điệp vụ] nhiệm vụ tối thứ 6 8/7/2022

Lượt xem: 799

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Vào một ngày mưa cô đơn buồn, may mắn được anh Lục giao cho nhiệm vụ trình thám tại Hera, Gò Vấp.
Chiều mưa lạnh xách con chiến mã đến Hera , đến nơi được mấy em locker tận tình dắt xe và dẫn lên lầu tận tình. Phòng ốc Hera thì mới mẻ, sạch sẽ và thơm tho.
Nhiệm vụ kì này là bé A11. Vào xông hơi được 10 phút thì bé vào gõ cửa và chào hỏi rất lịch sự, bé nhìn rất xinh và dễ thương, đúng gu mình là múp và điện nước đầy đủ. Ngồi nghỉ mệt và ôm hun trò chuyện với bé thì nước trong bồn đã đầy.
Vào bồn bé kì cọ khắp người rất nhẹ nhàng cũng ko quên dạo đầu nhẹ bằng BJ. Vì sợ out sớm nên mình đã nói bé lên massage cái đã :D.
Vào phần khỏe thì bé rất chuyên nghiệp, bài bản, dầu nóng, đá nóng các kiểu, ko chê vào đâu được. Bé làm chậm rãi và ko lướt nhanh, cảm giác như đi massage khỏe vậy.
Xong phần khỏe tiếp đến là bé thoa tinh dầu và trường khắp cả cơ thể bằng hai cặp dưa hấu. Chiếc lưỡi của bé đi nhẹ nhàng từng vị trí trên cơ thể kèm theo tiếng rên của bé làm ko thể kiểm soát được thằng ku, bé dùng hai quả dưa hấu massage thằng nhỏ, tiếp đến là màng BJ thần thánh, cầm cự được 10p thì mình cũng đã out trong sung sướng.
Đánh giá cá nhân:
Facebook:8 /10
V1: 9/10
V2: 8/10:
V3: 8/10
V4: sạch sẽ, ướt át
Nói chuyện rất duyên và nhẹ nhàng, ai thích múp múp thì đúng gu luôn.
Tic được a Lục tài trợ.
Típ = tic
Gửi locker 50k
Sẽ trở lại gặp bé và ủng hộ Hera một ngày ko xã.

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,043
534
0 ₿
Lại là e đây rất vui mừng khi được đón tiếp Anh/em xã đoàn xuống trải nghiệm dịch vụ tại masage hera và e xin thay mặt bé A11 cảm ơn a zai đã rv lại cho bé 1 bài sau nhưng phút sung sướng tại hera. E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
điệp vụ ngon cơm nha bác