Cần Thơ [Điệp vụ] nhiệm vụ trinh sát đầu tiên Dubai Cần Thơ 9/7/2022

Lượt xem: 1,966

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿
Thứ 7 máu chảy về tim, nghe tin hôm nay vẫn mở điệp vụ nên nhanh chóng inbox cho anh Lục nhận nhiệm vụ và được tin tưởng giao đi trinh sát tại xào huyệt Dubai Cần Thơ
Nhắn ngay cơ sở book ngay Onsen kèm theo ktv mới với mã số 20.
Tới nơi do bé còn kẹt xíu nên ngồi trò chuyện với em lễ tân xinh đẹp. Chờ mãi lần này mới gặp được em @Bé Bèo , thấy em dễ thương nên có mạo muội trêu em tí, thật ra câu đố là anh tham khảo bài viết và cả ông anh, nên lần sau sẽ gặp em chịu phạt sau
Trở lại vấn đề chính bé mình đi mang mã số 20, thuộc gu đầy đặn lùn lùn nhưng phụ tùng khủng nha ae.
Vừa xông ướt ra bé đã chờ sẵn để lau mồ hôi, em biết cách bắt chuyện để không khí bớt trống trải, vòng 1 được cái hơi bị khủng nhưng real nha ae.
Em dìu vào bồn hỏi từng chút một xem mình có gội đầu không rồi cẩn thận tắm kỹ từng chút một.
Về phần khỏe em tự nhận mình hơi yếu khoản này chủ yếu là đấm bóp phần lưng là nhiều vì biết mình làm văn phòng ngồi nhiều.
Vẫn đủ túi thảo dược, đá nóng, lực tay có thể nói em nó điều chỉnh nói chung ok cho ae nào dễ tính khoản này.
Phần mệt em bảo từng làm cho style lúc trước nên lưỡi khá chuyên nghiệp đi từ chân lên tới vai cộng với nuru từ hai bầu ngực khủng làm thằng em trỗi dậy không ngừng. Lật người lại vẫn bầu ngực đấy nhưng lần này là bánh mì kẹp xúc xích cứ đưa đẩy liên hồi bác nào yếu yếu dễ out
Phần quan trọng em đi đường quyền từ hai bên đùi rồi chuyển sang đá trứng cút, đầu lưỡi như cuộn lấy thằng em liên hồi rồi cũng out trong miệng em 1 nửa.
Nằm lấy lại sức trong vòng tay em tâm sự nhỏ to trước khi tắm lại ra về
Đánh giá
Face 8d có nét xinh
V1 to real bóp giáp tay trong khi t 1m75
V2 vừa với dáng 1m50 của e
V3 tròn mẩy
V4 khít nhưng khe suối hơi ít
Phần mệt bù cho khỏe cũng là 1 bé đáng trải nghiệm, em giống như số 16 nhưng bản rút gọn
Thiệt hại
Tic: code điệp vụ thank anh Lục tin tưởng
Tip 800
Chào ae thân ái

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603