Điệp Vụ Điệp vụ Noel tại DUbai cùng bé cute 20

Lượt xem: 628

Thang65ct

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
4
25
16
Cần Thơ
0 ₿
Hôm nay thời tiết lạnh nên nhắn cho bác LAK nhận trọng trách lúc 14h chiều. Sau nhiều lần lỡ hẹn hôm nay cũng book được bé 20

Nằm chờ tầm 10p thì cũng được lên phòng xông hơi các kiểu cho khỏe tầm 10p thì ẻm cũng vào. Thích cái cách em ấy xà vào lòng ngồi rồi đặt tay mình lên ngực...rất tình cảm.
Rất nhiều bài review về ẻm rồi thôi vào vấn đề chính luôn, tranh thủ xả giao chào hỏi rồi vào bồn tắm. Bé tắm kỉ kích thích tại bồn tắm. (Mình đánh giá cao phần này :D) AE nào gu tình cảm nhẹ nhàng thì thử nhé.

Sau đây mới là phần kịch tính..đang tắm dỡ thì CÚP NƯỚC phải đổi phòng vẩn ko có phải đợi thêm 30p. Trong thời gian đó thì bé massage khỏe, phần khỏe thì bài bản, đầy đủ và rất chậm rải bảo gì nghe đấy. Ở Bubai thì phần MS khỏe thì ko gì phải phàn nàn rồi.

Sau khi đã khỏe thì đến phần Nuru mình thích nhất, V1 bé đẹp lắm trườn đến đâu tê tái tới đó mấy ông à. BJ thì lúc chậm lúc nhanh lúc nông lúc sâu :)) 10 điểm ko có nhưng. Trụ được tầm 10 trong thế 69 thì cũng đầu hàng với em CIA ko sót giọt nào...quá tuyệt vời cho 1 buổi chiều mát lạnh.

Đánh giá
CSVC: Lần đầu mình đi thì giường hơi có mùi ẩm, Lần này thì cúp nước (CS đền bù thiệt hại cho mình đấy nhé :)) )
Bé 20 thì không có gì để chê đâu mấy ông.
Face xinh dễ thương, nói chuyện thì nhẹ nhàng tình cảm muốn gì ẻm chiều nấy.
3 vòng thì mình cho 9,5 điểm luôn nhé. Mấy bác đến xác minh thử xem coi đúng ko :D

Tic: code ĐV
Tip = Tic ( Mấy bác có thể up lên vé cao hơn từ code nha, Tip thì theo giá tic chưa giảm)
Tks A.E đã xem bài.

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ em chào anh , em ghi nhận đóng góp ý kiến của a cho cơ sở , em sẽ kiểm tra sát minh & cho anh câu tl thoả đáng!Cảm ơn anh đã trãi nghiệm dịch vụ bên em..Mong anh luôn ủng hộ cơ sở típ tục ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Thang65ct

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Chúc mừng bác điệp vụ thành công ^^
Mà dạo này csvc Dubai có vẻ đuối đuối để tuột cảk xúc quá ^^ Cần xem lại gấp rồi đó

• Like

Thang65ct

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
4
25
16
Cần Thơ
0 ₿
CSVC thì vẩn rất OK. Nhưng do mình hơi đen nên gặp sự cố á.
Với lại lần trước đi vẩn vé đó nhưng có được hủ yến trưng, lần này thì ko có. :(

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Kaka mà thôi dù sao cũng đã được sung sướng bác ha. Còn mấy cái hậu mãi chắc do đông khách cơ sở chưa chuẩn bị kịp đó thôi. Ủng hộ nhiều biết đâu mai mốt anh em mình được ún sâm HQ lun đó ^^

• Like