Q.1 Điệp vụ onsen với e gái no.10 20/3

Lượt xem: 1,906

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Cuối tuần may mắn dc bác Lục trao nhiệm vụ mà bận quá ra đến Dubai cũng gần 8g.
E đang kẹt phà hỏi loker xin đổi thì quy định vé free thì ko dc đổi (+1) up lên onsen.

Vào xông hơi đới e trước. Ngó sơ csvc tất cả các chi nhánh Dubai đều 10/10 sang, rộng, sạch. Bồn tắm siêu rộng tha hồ lặn khám phá hải sản nhé các bác.

Xông hơi, xông khô hết thì bé vào mặc bộ áo yếm lấp ló v1 , quay ra sau thì nguyên bức tranh ngay lưng. Kích thích vãi.
Sau màn chào hỏi thì 2 đứa trút hết moi thứ vào bồn tắm cho nhau nhé. Bé thì tắm cho mình, mình thì tay múa quạt lên xuống nước hoa dìu dịu 2 đứa ôm nhau trong bồn. R leo lên giường nghịch tiếp.

Massage khỏe: bé làm đủ bài chườm gối, đá nóng làm lưng. Làm ngửa xong lật lại làm sấp. Một số bé chỉ làm sấp thôi, phần ngửa bỏ qa

Massage mệt: đến phần thái mình khá hài lòng nha. Bé làm thái sấp, ngực chà khắp người , đường luỡi điêu luyện di theo thêm cái âm thanh jav tê tê từ từ
Lật bánh tráng lại lúc đầu bé chăm đá trứng cút súc,2 bên chân từ từ đi lên. Rồi ngậm dần dần, lật qua thế 69 thì mình dùng tay khám phá nước nôi Ok. 2 đứa hành nhau 10p thì mình cũng CIA Qá đã.

Đánh giá:
Face:8 đ
Thái độ: ân cần, chu đáo.
V1: hệ cam săn
V2: có xiu lipit
V3: ngon lành

Thiệt hại: vé+400k
Tips: 1xxx
Một số rất đáng để ae trải nghiệm, phê lắm ae

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and Garryyau