Gò Vấp Điệp vụ sau lễ - 86 Adam "Cô bé miền tây"

Lượt xem: 2,966

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Chào ae, lễ lạc ở nhà chán quá. Sáng sớm pm Bác Lục, may mắn được bác trao điệp vụ thế là triển thôi.B01
Lên con xe phóng thẳng qua Adam (trong ví còn ngót nghét mấy trăm ngàn B04).

Phận công nhân chưa lãnh lương nhưng đam mê môn thể thao tốn kém này thì cắn răng chịu hahaha.

Vừa bước vào đc bé Lễ Tân xinh đẹp và ku Locker đón tiếp thân thiện.

Trình code và yêu cầu KTV 21 or 25 (nghe phong phanh 2 bé cũng nhon nhon kỹ thuật khá tốt - gu tui)

Xui cái do mình qua không báo trước, 21 và 25 đều bận. Chỉ có bé 68 rảnh nhưng trên tinh thần điệp vụ vẫn muốn random đi số mới để rp cho ae.

Bé lễ tân vẫn vui vẻ đáp ứng và ku locker mời mình lên phòng - chiều khách phết B11

- Phòng ốc:
+ Nay mình đi phòng 105 (phòng số 5) - csvc ok, phòng xông mạnh hơn phòng số 3, thơm mùi tinh dầu.
+ Cs còn chuẩn bị thau ngâm chân cho mình lúc xông nhé - Ae nhớ vừa xông vừa ngâm, khỏe lắm.

- KTV 86 - tên H:
+ Tướng loli nhỏ nhắn, xinh xắn, chiều cao tầm 1m50 (v1 cam lai bưởi, v2 tí lipit, v3 hơi nhỏ) => đúng gu tui nên up lên Osen 1 luôn B03
+ Bé trẻ, hay cười, hơi ít nói nhưng chiều chuộng mình lắm nhé.
+ Service:
. Phầm tắm bé tắm khá kỹ, ôm ấp như người iu, bé bonus cho mình phần chà Thái trong bồn, đi lưỡi, mân ti và hôn thằng nhỏ quằn quại lun
(Mình dạng yếu nên xém out - phải kêu bé stop lại B58 - nhục vcl ... )
. Phần khỏe: Bé có chiêu bẻ cổ, bẻ khớp tay khá hay - chắc chiêu riêng. Cảm nhận bé làm có lực so với body của bé
. Phần mệt: Đi thái kỹ - cặp loa cam lai bưởi làm hơi bị áp lục đó nha, lưỡi + chiêu cá lau kiếng khắp người
(Thông thường chiêu cá lau kiếng các bé khác làm 1 vài chỗ và lướt, bé này làm kỹ + đi khắp người nhé)
.... à và bé không làm wc nhé B92 - món này tui mê mà tùy từng bé thui. Hai đứa hành nhau 1 hồi cuối cùng mình cũng giương cờ trắng đầu hàng yociexp42

Ôm ấp bé 1 hồi được bé đưa đi tắm lại và tạm biệt bé thui.

À hôm nay đi lúc vào về lúc về cũng thấy 2 chiến hữu, không biết có tham gia diễn đàn không? Có thì pm dưới bài nhé, được thì bữa nào ae đi chung haha

Tổng thiệt hại:
_ Tic code + up lên Osen 1 100k
_ Tip 400k (đang hẻo ko là tip thêm cho bé rồi)
_ Locker 50k

Tự dặn lòng lần sau may mắn được trao điệp vụ, sẽ thăm 1 số cs khác để RP cho anh em.
Một lần nữa thanks Bác @Lục A Ka và diễn đàn tạo sân chơi cho anh em.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành nhiệm vụ

• Love
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 86 nha. Cơ sở rất vui khi được bác ghé thăm và trải nghiệm ạ, lần tới còn nhiefu bé khác cực kì xinh xắn lun đó ạ hihi kĩ thuật thì khỏi chê rồi hihi
Hẹn gặp bác vào những lần tới nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11