Điệp vụ sau ngày 20/10 - 36 Miu Miu

Lượt xem: 1,538

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, chúc ae 1 ngày làm việc ngon lành
Số là 20-10 phải làm việc cực khổ mặc dù cuối tuần, thế là ngày 21 liền liên lạc Mod @Logan xem có điệp vụ nào cần mình đi làm không. May mắn là có 1 điệp vụ cần làm ở P.A Relax kaka. Làm 1 bịch nước sâm 6 năm tuổi và 1 viên kẹo sâm để có được sức khỏe dẻo dai, tinh thần sảng khoái.

Xách xe chạy qua P.A làm các loại thủ tục và gặp 1 bác đang nằm nghỉ ngơi mà em của mình lại chưa xong, thế là trong khi chờ đợi mình làm buổi offline nhỏ xíu tại P.A (chỉ có 2 thành viên ngồi tám chuyện kaka).
Chiều hôm đó P.A tạm dừng 2 tiếng làm tiệc 20/10 cho các bé nhưng vì mình ko có thời gian nên bé mình yêu cầu ở nhà làm cho mình rùi đi sau. Hoan nghênh tinh thần làm việc của bé. Thanks

Lên phòng thì cũng làm các bước quen thuộc : cởi đồ - xông hơi - em vào trong khi đang xông hơi. Cuộc vui bắt đầu.
Em lau mồ hôi trên người mình, hỏi han, nói chuyện cho thân mật, tình củm (em mới làm có hơn 10 ngày à).
Em tắm rửa cho 2 anh em mình kỹ càng và dìu lên giường để thịt.
Matxa mệt 1 : làm 1 shot đề pa trước cho nó máu. em BJ khá điêu luyện, lick ti, đá bi, wc, ... sau 1 lúc thì mình cũng võ òa trong sung sướng. Em cũng khá xung nên nước nôi ra ướt cả tay mình.

Matxa khỏe : em làm đá nóng, đấm bóp khá tốt, bài bản. Nói chung là khá tốt, làm mình nhanh phục hồi vãi.

Matxa mệt 2 : em làm Thái cho mình từ chân tới cổ, từ cổ xuống chân, em sử dụng thuần thục ngực và lưỡi để khám phá cơ thể mình. Sau 1 hồi phê pha lê lết thì em lật mình lại và tiếp tục.
Mình cũng tranh thủ khám (không phá nha) xét em xem có giấu gì không. Và dòng suối lại tiếp tục chảy OMG.
Em lăn lê bò lết trên cơ thể mình và bắt đầu BJ thằng nhỏ, em BJ lút cán, liếm láp xung quanh và wc, ôi ôi phê quá. Cố gắng chịu đựng sự sung sướng này thêm 1 lúc nữa thì cũng phải vỡ òa.

Xong xuôi thì tắm rữa lại, rùi về. Vừa hết giờ

Thông tin KTV : Em 36 - mới vô làm nhưng kinh nghiệm đầy mình
  • Face, body: bình thường, mình dây (có hình Tattoo trên tay)
  • V1: Cam việt nam
  • V2: eo con kiến
  • V3: hơi nhỏ nhưng săn chắc (em mình dây mà)
  • V4: Nước lũ miền tây, em rất dâm nha. bình thường em cũng hay tự xử ngày 1-2 lần
  • Thái độ, sv: thẳng thắn, nhiệt tình, rất yêu nghề. Mình đánh giá cao khoản này
Ticket : tài trợ bởi @Logan
Tip : theo lẽ thường 2 shot

Hẹn gặp lại Miu Miu.
P/S : Em là 1 người rất nhiệt tình, thẳng thắn và có tâm với nghề. Hy vọng em sẽ đạt được ước mơ của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07 and lbb149

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Em quá nhiệt tình, mừng bác ngon stryms