Q.10 Điệp vụ sbd 02

Lượt xem: 1,715

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
24
0 ₿
1 ngày off thật nhiều sung sướng đang nằm lướt web thì thấy mục điệp vụ cũng bon chen vô xin a Lục 1 cái nhiệm vụ làm điệp vụ tại Minh Long. 1 tiếng sau điện thoại vang lên 1 cái bíp không ngờ là bác Lúc đã thấy mong muốn của mình đã gửi 1 nhiệm vụ để mình đi khám phá. Không suy nghĩ nhiều phóng 1 mạch tới ngay Q10. Bước vô quán là mấy a phục vụ hỏi thăm và đưa lon bò cụng để giải nhiệt. Sau khi làm đầy đủ thủ tục và mình đã chọn 02 để gửi thân. Ngồi chờ 4p thì cũng được lên phòng không quên gửi a locker chút cafe cà pháo. Ở đây phục vụ chu đáo thiệt mình lên phòng là mở nước máy lạnh mát mẻ đủ thứ để mình vô phòng là mát mẻ liền( khoái chỗ này). Nghe những bài trước là bồn tắm bự lắm lúc đó mình còn không tin tới khi đi là mình hết hồn nó bự thiệt bồn tắm này là tắm 3 người cũng còn dư đó :)))). Vô xông hơi 5p ra cũng là lúc người đẹp đi vào thân hình mũm mĩm tròn tròn giống tui( chắc ae thất lạc) :))). Chào hỏi vài câu là e bắt vô tắm sạch sẽ tắm ra là đc e bouns vài nụ hôn cho thằng a lẫn thằng e( phê quá phê). Lên giường làm khoẻ e đấm có lực cũng bình thường vừa đấm vừa nhiều chuyện với em cười nói. 30p trôi qua cái gì tới cũng tới đang nói chuyện thì thấy em im ru bắt đầu thấy ướt ướt phần lưng thì ra e bắt đầu đi lưỡi từ lưng lên cỗ rồi lại xuống chân. Lưỡi xong rồi lại tới cặp bưởi lướt lên lướt xuống phê nhất là khi em kết hợp cả 2 đi lên đi xuống(phê rung người). Xong rồi e kiu nằm ngửa ra bắt đầu tới phần trước giống vậy được cái mình nắm đc cặp bưởi ăn. Cặp bưởi khá mềm bóp sướng tay. Thằng anh sướng rồi cũng tới thằng em lau cột đá bi đầy đủ luôn e chủ yếu là BJ lút cán luôn. E làm nhẹ nhàng tình cảm lắm cầm cự được 10p cũng phải đầu hàng với em. Em vệ sinh xong thì mát xa đầu tám chuyện tiếp cho tới hết giờ :))))).
V1 e thấy thuộc bưởi ( bự lắm)
V2 e tròn mũm mĩm nha( ai thích mình dây thì không hợp rồi)
V3 cũng to bóp đã sướng tay
V4 phê quá quên khám phá :))
Tic được bác Lục hỗ trợ
Tip như bao người khác ( không phá giá)
Locker cafe cà pháo

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Dạo này toàn thịt mấy bé xương xương hay giờ đổi gu xôi thịt ta B04

Donny

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/9/17
Chủ đề
3
86
26
0 ₿
bé này BJ là phê lắm nè...skill thượng thừa.--> mừng cho chủ thớt đã sung sướng cùng em.

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
24
0 ₿
Mấy bác cho e hỏi ngủ xíu. Nếu mình có vé thái a Lục tặng mình tới đổi onsen bù thêm tiền đx ko mấy bác

Donny

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/9/17
Chủ đề
3
86
26
0 ₿
được bác nhé, bù tiền vé và tip bằng vé onsen chưa có code trở lên nhé. cheers!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội cảm ơn huynh nhiều ạ. sắp đến tết rồi muội chúc huynh nhiều sức khoẻ và công việc lúc nào cũng tốt và thành công a...tiền vô nhiều nhiều ạ... yociexp30