Điệp vụ SBD 12

Lượt xem: 1,190

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đi hết PA rồi KH cho đến tận DB Gò Vấp thì cũng chán, lướt diễn đàn thấy Minh Long đang nâng cấp nên cũng hứng hứng, đánh 1 dòng code qua cho bác Lục thì nhận đc hồi âm thế là xách xe đi qua check

Tới nơi thì cảnh vật cũng y như cũ, check code cất giày rồi lên phòng, tầng 1 2 thì đang sửa nên mình đc toạ lạc ở tầng 3, vô xôg hơi tí thì e ấy cũng bước vào

Đánh giá : KTV 12
V1 : Hệ quít, hơi xệ, mềm nhũn như đã có e bé ( hơi thất vọng )
V2 v3 : Do e ấy tướng to con nên 2 vòng này khá to nhé
V4 : Do k hợp gu nên k check

Tắm táp thì cũng như bao người, leo lên giường cho e matxa khoẻ thì e ấy matxa khoẻ tốt, đấm đủ lực, đá nóng gối thảo dược đầy đủ, hay hỏi tâm lý khách hàng, lễ phép

Matxa Thái : Đến phần này thì e ấy tưới sữa lên người mình xog thi triển Thái, do ở trên mình có đề cập v1 nên đi Thái mình chỉ thấy nhột chứ k thấy phê j cả :D xog xuôi thằng anh đến thằng e, nằm nhắm mắt xem đến phần này có đc ok không nhưng e ấy BJ theo kiểu 20/80, cuối xuống hun hun đc chút xog sóc lọ thần chưởng, lick ty thì không luôn chỉ cúi xuống hun xong để đó chứ chả lick ty. Cứ tưởng body e k nổi trội thì bù qua kĩ thuật nhưng không, kĩ thuật e còn k nổi trội nữa thì thua vậy. Nhắm mắt suy nghĩ về e 02 bên KH thì cũng phụt. Thay đồ tắm rửa gửi e nó ít tiền tip r đi về

Thiệt hại : tic bác lục lo + tip theo thị trường = 1 buổi chiều thất vọng.

Mong Minh Long có sự thay đổi về CSVC và lẫn KTV kiêm luôn tay nghề, k biết mấy KTV kia sao chứ lần quay trở lại cơ sở mà gặp KTV thế này thì sao mà có ấn tượng để quay trở lại đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.