Q.1 [Điệp vụ] Skill Bj, WC, CIA đỉnh của đỉnh với 89 FYOU - Quận 1

Lượt xem: 2,083

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
51
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trước tiên, xin cám ơn cơ sở FYOU và @Lục A Ka đã tài trợ một chương trình hấp dẫn cho các anh em diễn đàn.
Đây là lần đầu mình đến cơ sở FYOU và ấn tượng về cơ sở này rất tốt. Từ nhân viên, lễ tân cho đến cơ sở vật chất.
Cảm giác rất thoải mái khi bước chân vào phòng, từng vật dụng được thiết kế tỉ mỉ để mang lại trọn vẹn sự thăng hoa sau đó, đặc biệt là cái giường massage quá to lớn, cảm như làm vua
Chiều hôm đó, mưa rơi lất phất, nên mình chui vào phòng xông hơi thật nhanh để làm ấm cơ thể, đang tận hưởng mùi lá sả thì nghe tiếng giày cộc cộc bên ngoài. Qua làn hơi nước mờ ảo, mình cũng kịp nhìn thấy một bóng hồng nhỏ nhắn, vòng eo thon gọn… cảm thấy tinh thần phấn chấn lên gấp bội và chợt nghĩ khi bước ra sẽ như thế nào và em có nghĩ về mình như mình đang nghĩ về em hay không.

Chỉ vài phút sau, hồi hộp một chút khi bước ra khỏi buồng xông hơi, em chào hỏi cùng với nụ cười thật tươi, mình reo lên trong lòng, thật đúng như những gì mình nghĩ trước đó.
Vào bồn tắm, em tắm cho mình kỹ càng và nhẹ nhàng vuốt ve thằng nhỏ, trong lúc hát vu vơ một câu hát nào đó, cảm thấy yêu đời cùng em. Khi mình đang thả nhẹ lòng để vừa tận hưởng những cái vuốt ve và câu hát thì em nói “thật không công bằng khi em không được anh vuốt ve như thế”, vừa ngước lên nhìn, thì em đã để cặp ngực vào mặt, mình chỉ còn việc là hôn lên bầu ngực căng tròn và hôn nhẹ dần xuống chiếc rốn nhỏ xinh xinh trên bờ eo con kiến, em bảo “mình lên giường để em massage nha”, khi mình đang khám phá đển xương chậu và sắp tiến gần đến vòng 3.

Mình chỉ kịp hít một hơi dài và thở nhẹ ra kiềm nén lại để tận hưởng những gì mà em sắp làm.

Em massage khỏe rất tốt, đi đủ tất cả các bài, làm mình khỏe hẳn ra và thằng nhỏ cũng được nghỉ ngơi lấy lại sức, sau khi căng thẳng hết mức trong bồn tắm.
Và rồi, khi đang lim dim thì một cảm giác nhẹ nhàng, mát mẻ nhưng lại ấm đang trườn lên mông, lên lưng, mình biết giai đoạn cao trào sắp đến khi em bắt đầu massage thái. Em dùng ngực trườn lên xuống, kết hợp đi lưỡi, xuống đến mông, ôi thật bất ngờ, em ấy WC làm mình quéo com trym. Tiếng rên nhè nhẹ văng vẳng bên tai, giọng đứt quãng “anh, anh nằm ngửa ra nha”, mình lật ngửa lại và em kẹp thằng nhỏ vào đường khe của 2 bầu ngực, kéo lên kéo xuống nhẹ nhàng, ngẩng đầu lên nhìn thì vô tình bắt gặp ánh mắt em cũng đang nhìn mình, như hiểu ý, em dừng lại và trườn thẳng lên dể mình khám phá vòng 1 của em, se nhẹ đầu ti, hôn, mút .. mình làm tất cả những gì mà mình đã từng có kinh nghiệm trong mấy chục năm cuộc đời, tiếp theo em lại đổ tiếp dầu lên người và thằng nhỏ, thầm nghỉ chiêu gì nữa đây, thì ra là chiêu Bướm cạ Súng, ôi cảm giác thật lên đỉnh với em ấy. Và mình cũng được làm tiếp những gì mà khi nãy chưa làm trong bồn tắm, mút nhẹ lỗ rốn, hôn nhẹ lên xương chậu đầy quyến rũ, xoa đều vòng 3 và đặc biệt khám phá vòng 4 ướt át của em. Trong lúc đó, em ngoạm chặt lấy thằng nhỏ với thế 69 và căn phòng đầy ấp những tiếng rên nho nhỏ của cả mình và em. Nhè nhẹ, trong khoảng 12 phút thì thằng nhỏ hô vang chiến thắng một cách đầy mãn nguyện, em ấy CIA không rớt giọt nào làm mình lên đỉnh của chớp thật sự. Em có 3 vòng rất đẹp , cùng với làn da mát và mượt … 2 shot cho em ấy qua tuyệt vời

Tic: Lục A KA tài trợ
Tip giá thị trường + bonus vì quá nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and trancamhuy

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Tiệm này là của ks rạng đông hay nó chỉ thuê chỗ trong ks zậy nae?

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành nhiệm vụ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
vẫn câu hỏi cũ : có tha thu hem bác =))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and Ronaldo79

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Sa Ngộ Năng đã đến trải nghiệm dịch vụ và có bài chia sẽ ưng ý cùng bé
Hân hạnh được phuc vụ anh