Điệp Vụ Điệp vụ slogan bé 888

Lượt xem: 1,528

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo sân chơi cho ae diễn đàn trải nghiệm ạ .
Nay hạn chót viết bài mà mình vừa đi bé về bé làm phê quá buồn ngủ mém quên luôn
Bỏ qua các phần tiếp đón của nhân viên vì kh có chỗ nào chê được .
Vừa vào phòng bé nhận ra mình ngay lần trước đi bé cũng khá là lâu rồi giờ mới gặp lại vẫn cưng như ngày nào . Nay mình tắm hơi lâu chủ yếu ngâm bồn ôm bé tâm sự giải toả căng thẳng sau 1 ngày làm việc mệt mỏi .
Massage khoẻ : Bài bản có tiến bộ hơn trước nhiều .
Massage mệt : Bé trườn rất là nhiệt tình V1 của bé hôm nay mình thấy đỡ xệ hơn nhìn đẹp hơn rồi hỏi bé có nâng ngực lên hả thì bé nói kh có , nghi lắm nha . Lật người lại bé trườn từ trên xuống dưới rồi kẹp cây xúc xích , vừa hj nhẹ bé vừa liếm ti mình phê tới nóc . Bé bj nay cũng chuyên nghiệp hơn trước cầm cự đc lúc thì mình cũng out hết vào miệng bé . Nằm ôm bé tâm sự gần hết giờ thì tắm lại rồi ra về .
Bé cũng nhìu bác đi và đánh giá các số vòng rồi nên chắc là mình kh cần đánh giá lại . Bé là 1 số đáng đi trải nghiệm nha các bác .
Tic : Code bác Lục
Tip : = Tic
Lần nữa xin cảm ơn bác @Lục A Ka và cơ sở đã tạo điều kiện cho mình được xả stress cuối ngày .

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Samdi cảm ơn anh nhiều! Nhờ công dạy dỗ, chỉ bảo của các anh mà các bé cứ ngày càng lên tay như vậy đấy ạ :2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: Oppa

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Bé face xinh kiểu sắc bén ấy kh phải kiểu bánh bèo nhưng mà theo hệ tình cảm . Các bác cứ qua trải nghiệm đi nhẹ nhàng vs bé là đc