Điệp vụ số 15 ngây thơ vô số tội

Lượt xem: 1,138

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Ngồi buồn buồn thì cũng chợt nhớ chưa check bên Dubai Q1, nghe giang hồ đồn rằng cơ sở vật chất tốt mà đào cũng dễ thương ko kém liền đem bồ câu đưa thư tới cho bác Lục, 1 hồi sau thì bồ câu cũng quay về kèm theo 1 mật mã gồm các kí tự đặc biệt. Sau khi nhận đc đoạn mật mã thì sắp xếp cv rồi báo sếp chở bà ngoại đi đẻ nên đc sếp ưu tiên cho về sớm

Ghé gửi xe lên quầy lễ tân thì bất ngờ, 1 cựu thành viên lão làng làm thu ngân cho Dubai Q1, nhận ra nhau thì giao đoạn check code cũng khá nhanh vì ae biết nhau chơi diễn đàn và có off vài lần với nhau nên khá tin tưởng. Nói chuyện 1 tí thì đc lão làng ấy báo là số hot kẹt hết r hay đi random về viết bài cho phong phú, lòng thì muốn đi e 09 đành bấm bụng kiếp chuột bạch vậy, đứng chờ thang máy thì gặp bác @MrxXx từ trong phòng thư giản đi ra, chu choa hnay đi sao mà gặp nhiều người quen đến vậy. Lên phòng thì thêm 1 bất ngờ nữa. . mình cứ tưỡng đi lộn vô khách sạn hoặc 1 cái spa cao cấp nào đó chứ không phải là 1 chỗ matxa, cơ sở vật chất phải nói là rất đẹp và đẳng cấp, từ giường cho đến các vật dụng. Chắc ae trên diễn đàn nên bác lão làng ấy cho cái phòng tắm bằng phao kaka

Xông hơi 10p thì e cũng vào, dáng hơi ú không phải mình dây bù lại face rất xinh nhé, ngồi nghĩ tí thì e cũng vào tắm táp, cảm giác nằm phao cho e tắm thật là phê ( e không nude nhé các bác vì là vé Thái ). Sau đó thì chui lên giường cho e nằm matxa

Về matxa khỏe : Do tiền thân của e từ Spa nên công đoạn đấm bóp khá là bài bản và đầy đủ lực, tất cả những gì tinh túy về Spa e liền đem vào đây mà thực hành nên 1 người làm văn phòng như mình thấy khá là tốt và phê

Về matxa mệt : Đang nằm lim dim thưởng thức màn khỏe thì thấy không gian im lìm kèm những tiếng xột xoạt, thầm nghĩ trong đầu giờ lên thớt đã đến. Do v1 e bé nên matxa Thái mình thấy tạm được, tuy e biết v1 e nhỏ nên công đoạn Thái e đi rất từ tốn và nhẹ nhàng. Đến phần chăm sóc thằng e thì e BJ rất chặt, nhẹ nhàng từ tốn chứ không dồn dập như những KTV mình đã đi qua, lần đầu tiên trong cuộc đời đi matxa mà e quần mình gần 30p, gần sắp phọt thì e lại buông ra trêu đùa. . chịu không nổi nữa thì mình thỏ thẻ vs e rằng " E ơi đừng trêu a nữa " thì 2 người tập trung hết công lực để về đích. Sau khi về đích thì e lại HJ nhẹ nhàng khi nào cho thằng e mình ngủ say thì mới buông tay ra và đi tắm lại

Đánh giá KTV 15 , sn 99
Face : rất xinh theo nét các e bé tuổi teen bây giờ
V1 : Hệ cam, chắc do chưa phát triển hết nên còn bé, mong các bác vào nhào nặn cho to lên :D
V2 : Do e thuộc dạng to tròn nên có lipit
V3 : to, săn chắc
V4 : e cạo sạch nên nhìn rất phê, nước nôi phải nói hơn mùa nước lũ

Đánh giá : Cảm thấy hài lòng về cơ sở vật chất cũng như KTV, 1 buổi chiều khá trọn vẹn với mình
Thiệt hại : tic bác Lục lo + tip theo mặt bằng chung
P/s : Đây là 1 bé theo gu tình cảm, bác nào thích tình cảm, nhẹ nhàng thì có thể book e ấy, còn bác nào thích quậy hoặc DDCN mình nghĩ bé này không phù hợp vs các bác đâu.

Chúc cả nhà có 1 sự lựa chọn tốt nhất nhé !!!

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
chúc mừng pác gặp pé ngon nhé, hôm đó pé tui đi cũng ngon lém B05